Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wanavunja ungo facebook

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BABA JUICE, Oct 15, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mtoto wakiume anabalee worldsex.com na wakike anavunja ungo facebook, hapo tunatengeneza bomo, social network zinapunguza real life experience kwani vijana wengi hukutana na wanawake wengi kwenye hizi social network na wanatongozana humuhumu...vijana wengi wa kiume kwa sasa hawana ujasiri wa kutongoza wanawake na wanaokutana internet mahusiano huwa hayadumu...kuna wanawake wngi mtaani kwako waangalie hao hawa wa internet sio...tumia muda wako kunya productive things ukiwa huku...kuna mambo mengi ya kufanya zaidi ya kufantasize net..:tape:
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    eti ehe?
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Wewe wapi?
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    JIBABU hilo. amemaliza balehe zoote kuanzia jandoni, jkt, mgambo mpaka mchakato wa kura za maoni.

    Ila ni kweli BABA JUICE kwamba hizi wavuti zinaharibu mno vijana wetu maana nikitembelea kule nakutana na teen wa kufa mtu hasa kwenye world sex. na nikirudi kitabu cha uso (facebook) kuna dating za kufa mtu. nimeshadate bintiz kadhaa kwa face book na ni wa ukweli. nahisi kunahitajika elimu kwa vijana kuhusu hizi zama zetu tunazoishi.
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Jamii Forum
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,806
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    hivi nimekuwaje....mbona sijaelewa??
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja tumwombe Msanii akusaidie kudadavua hii thread, inaonyesha ameikamata vizuri!kaka hebu msaidie huyu binti
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,114
    Trophy Points: 280
    Oi Oi
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa unatafuta ni huko au na wewe ndiko uliko balehee pia, halafu hii research uliifanyia wapi? Isije ikawa kama ya SYNOVATE kwa kiswahili tunasema (SINAVYOTE)
     
  10. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu umejuaje ndo wamevunja ungo, au umekutanana na kitoto kidogo
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :whistle:eek:ooops!
     
  12. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu umejuaje ndo wamevunja ungo, au umekutanana na kitoto kidogo
     
  13. D

    Dick JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fafanua kidogo, mi sijaelewa kabsaaaaaaaaaaaaaaa!
     
Loading...