Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wanapenda kununa jaman!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Mar 1, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Yani,imagine mtu kanipigia simu,me nilikua busy kwa mda huo,nkapokea nkamwambia niko busy kdogo na ka vp ntamcheki baadae!!sa hzi nampgia eti kanuna,kisa cha kununa ni mim kuchelewa kumtafuta.sa hapo nimsaidiaje tena huyo mtu wakuu?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wivu huo kaa chonjo
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe gf wako hujui namna ya kumsaidia, unataka sisi tukusaidie au!
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    female drama knows no limits!!!
     
  5. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,600
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    teh..teh..teh..madem wetu hawa wanazingua sana
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna uzi wa kununa na kususa
    rejea notisi
    ntatoa mtihani
     
  7. M

    Miriamemmanuel Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani na nyie wanaume mnakosea unapokuwa busy unatakiwa umwambie mpenzi wako kwa upole kwa mahaba na kwa upendo sidhani kama mwanamke muelewa atakasilika.
     
  8. M

    Maswalala Senior Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnunulie chips dume atafurah tu
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyo anakutest tu,mkaushie one week ashike adabu yake!mi wangu hanuni hata kdg,nshachimba bit la kufa mtu,mtoto anajua sipendi huo utoto
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tena huo sio wivu tu ni wa kijinga kabisaaa
     
  11. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanatingisha kibiriti.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    We nae umeweka msumari wa moto kwenye kidonda. Unatakiwa kupoza poza bana
     
  13. m

    mtukwao2 Senior Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    senetor vipi mkuu?? mbona unaniaibisha hawa watu bado hujui dawa yao wakinuna?? dawa moja mchape na fimbo ya plastic tena kwa hasira tumia msema wa ukitaka kumuua nyani.... utanipa matokea!
     
  14. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Na we nuna uone kama hajakutafuta labda kama hana maslahi na wewe
     
  15. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mkuu senetor watu wameanza kuwahi cable ya kugawa wireless ya pale library upande wa magazeti,?Hayo ndo mapenz ya wanavyuo maigizo tu,itabidi wiki ijayo nitafute gf kwani ndo namalizia hivyo,
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Na wewe nuna.
     
Loading...