Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wanaotaka hosteli cbe na st john dodoma zinapatikana hapa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MICHO THOMAS BK, Sep 24, 2012.

  1. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zipo hostel kwa ajiri ya watoto wa kike 2 zinapatikana kwa bei nafuu sana karb kwa wale wanaohitaji.
     
  2. U

    Ulamaa Hemed Senior Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eti St john na Udom ni mbali sana
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    watakuja wahusika!!
     
  4. M

    Mpendawali Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio mbal xaana!!
     
  5. k

    kitomali Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    duu mbona hizo hostel zpo kiupendeleo wanaume inakuaje?
     
  6. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaha acha uongo!!udom na st john ni sawa na kutoka posta hadi kimara,changanya na zako
     
  7. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,264
    Likes Received: 13,057
    Trophy Points: 280
    Vipi mkuu unataka demu nini?

    Mbona mamen mmetutenga!
     
  8. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi hostel ni kwa ajil ya watoto wa kike zipo karibu na Dodoma police station so anayetaka aseme mapema kabla nafasi hazijaisha.
     
  9. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daradara moja tu kwa kila chuo
     
Loading...