Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wananipenda kupita kiasi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MPAMBANAJI.COM, Oct 24, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika hali isiyokua ya kawaida wimbi la wasichana wanaonipenda linaongezeka hususani tangu mwaka jana. tofauti na awali hususani nikiwa masomoni. Hii inanipa wakati mgumu sana kwani hivi karibuni dada mmja wa banki naye alining'ang'ania bila mafanikio akionesha hisia nzuri na za wazi.Bahati nbaya mie ni mgumu pia.La kushangaza pia kuna dada mmja alimkomalia kondakta amkatie siti iliyokaribu nami na alifanikiwa.Nilimsoma na alionekana kuwa angependa kuzungumza mengi nami.kwa bahati mbaya pia sina maneno mengi kwa wadada na wengi husema nina macho mazuri na sauti nzuri. Mie naogopa kukitoa kwani nasikia ukianza vichanganya inakua ni shida tupu!. Kuepuka usumbufu mara nyingi inanibidi nisitoke na nitokapo tuu nikikutana na dada huwa radhi kuniambia HB ee twende upate hata soda just a company.it is now frustrating me. Ur advices pls!.Sio najisifu ila kwa wengi ninaonekana nipo nadhifu sana and active one
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    weka picha tuione kwanza tuprove then tutakupa ushauri
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Uhhhhh hapa nimechoka
    Ngoja niende nje nikapunge upepo kidogo naweza pata afueni
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Bebii sijaona kile kitufe cha thanks ningekugongea
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lolz....
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani post zingine unaweza kuzimia kabisa aisee khaaaaaaaaa
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    JF is never boring....hivi hili na lenyewe linahitaji ushauri
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kweli Bebi unavyo sema weka picha tukuone manake unajifagilia sana macho mazuri na sauti nzuri sio kigezo hata kidogo, wanakuita HB sio Hand someboy bali ni hewala bibi....
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ana macho mazuri bana khaaa! Mshauri mwenzio!
     
  10. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    TF...msaidie mwenzio jamani.......wewe huwa unafanyaje???!!! huwezi jua ana umri gani.........:)
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aweke na sauti bwana tusikilizie izo swaga hapa loh? Tuone kama na sisi zitatuvutia
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimshauri nini mie wakati wengine tuna sura kama ugali uliosongwa sasa 6 mchana ukaja kuliwa saa 2 usiku
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Yaani huyu nae katika kundi la wanaume naye yupo na anajisifia kabis akuwa yeye ni mwanaume
    Mwanaume hasifiwi sura wala sauti ndugu nenda kajifunze qualification za mwanaume urudi hapa kuja kupost ulichopost
    Sijui sasa unataka tukushaurije eti dada alikuwa kwenye daladala akaforce kuja kukaa na mimi eti kisa HB
    sasa hapo sisi tukusaidieje
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hamia Mombasa utafaidi zaidi u HB wako, maana kila utapoenda utaambiwa umeshalipiwa yakhe.
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Afu Mkuu mambo yetu yako super wala hatuhitaji kuja kujisifia JF ila kila kitu kwetu kiko sawa
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Keren unajua wengi sisi sio HB tuna sura kama biringanya huyu inabidi apate HB mwenzake
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hongera.kwahiyo plan yako ni nini?umeshachoma wangapi?kama kuongea nao tu unaogopa je wangekuwa wanakugongea mlango usiku si ndo ungepagawa?mkuu hiyo ni hali ya kawaida tu.naomba uizoee.mia
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    KH hapa umepatia hizi swagga ni za wale wale ambao bado wako kwenye umri uleeeeee
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Dogo angalia sana_maake hizo tabia sio nzuri...eti una macho na sauti nzuri....chunga sana mienendo ya mawazo yako..otherwise wazazi wako utawaliza muda si mrefu
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kuna yule mwenzake alikuja na swagga hizi hizi anajiita nae ni Handsome sijui kaishia wapi huyo angemfaa sana wangeendana
     
Loading...