Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasichana wanabore sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Jan 17, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani kuna tabia ya mademu inanibore sana. Yani mara baada ya kumu approach hata hujafanikiwa ana anza kurusha invoice. Tabia hii ni mbaya na inauzi sana wanaume kwahiyo muache kupiga invoice kabla. Muwe tu wavumilivu you will be taken care.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ololololo..tuma cheki feki.
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shetani one1....
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    unawatoa wapi hao wa invoice? Sasa kama unaingia kwa gia za kupewa huduma na siyo love unategemea nini?
    Tofautisha "kunywa kwenye tafrija" na "kunywa baa"!
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nini?
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh sina comment hapo.
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    basi basi.... Nshaogopa ulivyoniuliza lol... Mi hata sina amani ya kuchangia thread yako...
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    uliingia kwa gia gani?kama ulianza kwa u knw wora amu seying,wats up wats up yoooo then inahuuuuuuuuu!They say utavuna ulichopanda!
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahaha hahah !!!
    mwanaume yake majukumu babu ennh...ukimtongoza leo invoice kesho poa tu asi ana test jaman...
    ..kuna watu wanawakubali wanaume kwa vgezo tofaut...
    kundi la 1;
    wanapenda wanaume kwa kupima ubongo/akili/upstairs yake ili ajue apa ntazaa mapooza au vilaza au vipanga....ataweza kunsaidia kwenye mambo magumu yanaoitaji akili,busara ,hekima..so demu akiwa anataka mwanaume wa iv bas atakupa vmtihan vya dzaini iyo ili aone km yaliyomo yamo ama lah


    kund la 2;
    wale magoldger..yeye ukimtongoza b4 ajasain mkataba lazima atatangaza vshida vya apa na pale ili ajue waweza kumtunza,utamsaidia materially...una mkono wa birika... so ukimchomolea atajua mmh apa sipo atasepa..


    so inategemea umemfata demu mwenye ambitions zip bt si MASEMU WOOOTE WAPO IVO
    MWNGNE hawaangalii haya yote..wao wapo poa tu klwa yeyote atakayekuja...

    bt km ulikutana na demu wa mizinga pole kaka..kp searchng u wl find someone honesty.
     
  10. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lakini si kuna ukweli hapo dada yangu?
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apo chachaaa...umeingia kwa gear ya ooh beb u knw ma contena nw is ready...ma dola akaunt is full nw ....ma dad is in new york nw doin ma shopng...beb pls tel me whats ya pbm i wl endo em ..count on me...AFU UKIPIGWA MZINGA UNAANZA KULIA LIA...ukimwingilia kitajiri lazima atangaze shda...ahh yule maiko sjui vp milion 5 zangu ajanipa mpk leo anategemea mi wknd i ntaipitashaje..afu ukiambia naomba sh laki moja niende salun wanuna...
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh makubwa aya ...madogo yana afazali...
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    teheteheee
    jamaa yangu alitongoza vile vi vuvuzela vya mabibo hostel
    kesho yake aliletewa list ya vipodozi total yake chini laki saba....kesho yake jamaa kabadili namba!
     
  14. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mademu wote wanapiga mizinga kulingana na level zao. Demu low class atapiga invoice kulingana na level yake likewise high class
     
  15. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haha haha haha
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hiyo mizinga sometimes mnaitaka wenyewe.we ndio unamtongoza demu hata hamjaanza rasmi mahusiano unaanza kumuorozeshea mali zako hata hajakuuliza unategemea nini?mara ooh nina hotel kubwa shinyanga,nina hostel 2 dodoma,nina...,nina... shhhhhhhhh
    Hiyo ndo dawa yenu
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wooote?
    nan kakudanganya wewe.....km unakutana na wa dzain iyo daily kimpango wako...BT SI MADEMU WOTE WANAPIGA MIZINGA..KM NI IVO KUSINGEKUWA NA WANAUME WANAOPENDA KULELEWA...INDPNDT WOMAN...SI WOOOTE WANAOPIGA MIZINGA WEWE ACHA USHAMBA UO KAKANGU.

    KM UMEDONDOKEA pua na unakutana na wapiga miznga daily bas jichek fresh uwenda unajisifia sana so wanaoina ahhh uyu kisima cha pesa ....
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nimeipenda iyoo..
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ipi sasa
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    oraiti,
    asubuhi imeaanza vizuri!
     
Loading...