Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana Waliofeli angalao wataolewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiresua, Feb 11, 2011.

  1. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimesikitishwa sana na kauli ya Mbunge mmoja jionh hii wakati akichangia hotuba ya Mh. Rais, amesema, walifanya mtihani zaidi ya laki 3, lakin walifaulu elfu 38 tu, waliobaki walifeli, akashukuru kuwa, wasichana angalao wamefika f4 kwani wataolewa kwani wamepanda bei. Jamani Mbunge aliyetumwa na wtz anatukana wasichana hv? Kwamb wakifeli poa tu, maana wataolewa. Shame o u such myopic view!
     
  2. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wazo mgando.
     
  3. n

    ngoko JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao ndio waheshimiwa wetu Mkuu, walio wengi ni myopic.
     
  4. t

    tweve JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndo upeo wake wa kufikiri umeishia pale.nawapa pole walio mchagua huyo mbunge
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    c_R-A_P
     
  6. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani kwa kweli anatakiwa awaombe radhi wasichana na wanawake wote kwa ujumla kwa kutudhalilisha. Shame upon him/her, hivi kweli kama ni binti yake wa kuzaa anaweza kusema ataolewa?
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,044
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Naomba namba ya Ananilea Nkya nimwambie. Nadhani labda atamsaidia huyu mjomba wake Tambwe Hiza
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  9. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Halafu kwa kukosa adabu Spika akashadadia eti, Mh, hata wanawake hawapendi mwanaume ambaye hajasoma, kwa kucheka kbs, kama vile kafurahiya alichocema mbunge. Dah
     
  10. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani mie naona ni utani mbaya na kejeli kwa masuala ya msingi na muhimu ya maendeleo ya nchi. ELIMU KWA MTOTO WA KIKE NI VIPI- MBONA WANAHARAKATI MKO KIMYA. Hivi wanapowaambia wanapata mimba kwa kiherehere na sasa hili bado mko kimya au yakisemwa na wakubwa sawa.
     
  11. b

    bakarikazinja Senior Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtoto wako wa mwenzio mkubwa maenzio
     
  12. P

    Pokola JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    katoa maoni ya waliomtuma, ebo!!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hayo ni maoni yake kwa sababu ndio uwezo wa kufikiri umefikia hapo!
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mh, huko mjengoni nako hakuishi vioja, yaani kunaleta kizunguzungu kila siku
     
  15. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    jamani huyo mb ni nani? Na wa jimbo gani? Ili tuweze kumnyambua nyambua what a nonsense speech kawadhalilisha saana kina dada ka ni mwanaume namshauri mkewe amnyime unyumba hadi atakapoomba radhi
     
  16. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni kuwa hao wasichana wamedhalilishwa vp! Wanawake mbona hamjiamini? F4 aliyefeli SI SAWA na std 7 aliyefeli, si kweli wandugu?
     
Loading...