Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wa uswazi v/s wa kijijini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Preta, Dec 30, 2009.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wapwazi na mabinamuz ninataka kufahamu nani mkali kati ya uswazi na bush. uswazi wamesifiwa sana according to nguli's sredi je na wale wa bush ambao ukikaa vibaya viatu unavikuta kwenye friji, gari likipita lazima asimame na huwa wanasalimia kila mtu n.k, sifa kama zile alizosema prof J kwa wale wanaoifahamu hiyo nyimbo. tuachane na lile suala la wakishajua mjini huwa hawakamatiki (vichechez) tuache hilo, tuangalie heshima zao, maadili, mila na desturi zao. nani anafunikaaaa?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    watoto wa uswahilini HAWANA MAPOOZ si kama wengine!
    WADUMU WATOTO WA USWAZI
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Mbona wa-bushi pia hawana mashauzi? kwanza hawayajui uswahilini wengi vipepe
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wavijijini ni MAKUBOTA
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sasa si ndio wazuri au
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WA-BUSH si sahihi kuwajaji kuwa hawana mashauzi!WABUSH HAWANA EXPOSURE!ndio maana wakija mijini WANACHETUKA!watoto wa uswazi hawana presha!wanaishi pembezoni mwa miji na wanajua kila starehe ya hapa mjini....!

    kazi kubwa kwao wanayowashinda hadi ninyi watoto wa kishua ni kwamba WANAYAWEZA MAPENZI
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Lakini mbona watoto wa kishua wako fiti, vithong, vikuku, cheni za shingo ya kati n.k, hao wenu wa uswazi hata lip shiner hawaijui kwanza hawajui kuoga, uswazi kitu gani bwana
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Nani alikudanganya vikuku nakadhalika ndio mapenzi? Mapenzi ni shughuli ndani ya sita kwa sita baada ya mahanjam mengine ya kukolezea!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    USWAZI KUNALIPA MAMA!
    lipshiner mnazijua ninyi watoto wakishua!

    sisi tunataka watoto wanaoyajua mapenzi!sio ninyi mnajua kusimuliana isidingo.....!tukiwapeleka kitandani viuno vikavu kama kuni za kitonga
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    siku hizi watoto wa kishua wanaenda unyago kakwambia nani mambo hawayawezi, nyie semeni mmeamua kubadilisha kutoka kuku wa kisasa kwenda wa kienyeji
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    watoto wa-kishua hamna kitu!
    mshindo mmoja tu MAJASHO KIBAO!.....wanaanza kutafuta chupi iko wapi!mapafyumu yote kwishnei!

    halafu wamekauka kweli!yaani watoto wa kishua bila bila

    uswazi mtoto masaa 24 mashine ipo WET,READY:D
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe naniliu ni mtoto wa kishua/uswazi/bushtreka? Nataka nifanye komparizoni na avatar yako. Unajua hapa sipo mbali na toilet, naweza malizia mambo kimtindo kama utakuwa mtoto wa uswazi!
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135



    mpwa wa ukweli za asubuhi!!!!!
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ****** tena? we Yosefu seremala vipi tena?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Kwaza weka intro hapa kabla hatujaendelea! We wa uswazi/ushuani/bushtreka? Then ntakusalimia!
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SALAMA TU mpwaaaz!
    vipi upo cafe gani leo?
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    hehehe,, naniliu unajua kuna watu wana sura za mbele ni za kuboost japo za uani hazina noma!

    Sasa unakuta wa ma lip shiner inabidi kuboost mambo la sivyo hakieleweki! wa uswazi hahitaji kuboost!
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    wanakwepa gharama tu hawana lolote, wanaogopa shopping za namukat wanataka wa kuwapeleka tandika sokoni.....starehe gharama bwana.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uswazi watoto hawahitaji KUBOOST!wao walivyo wamejikubali na wanaridhika!

    watoto wa kishua miyeyusho sana mazee!......

    wanapenda sana PLATONIC-LOVE
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Nani kakwambia mazee??!. watoto wa uswazi kwenye game wako fit sana unaweza kukamua mpaka bao 3 na mtoto yuko sawa. Sio wale wa geti chips mayai ukimgonga vizuri bao moja la nguvu ujue kumpata tena baada ya miezi mitatu na mizinga mingi mara vocha mara anataka kwenda kiwanja mara anataka blackberry ili mradi kila kukicha anaku-invoice tu!
     
Loading...