Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasichana wa nach' nashindwa kuwaelewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Oct 17, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hadi sasa hivi sijaelewa kama ni heshima,utii au adabu.
    wasichana wa nachingwea ni watu wanaopenda story sana.sisi huku dar tumezoea kuagana na marafiki zetu kwa kusema "badae".
    lakini wale wa nach' ukimwambia badae lazima badae akutafute.

    Mi nilishangaa nafuatwa 9t kali na msichana.kumuuliza nimsaidie nini eti mda ule si ulisema tutaonana badae? nkashangaa!!
    kesho yake mwenyeji wangu kaniambia hawa wasichana wa huku ndivyo walivyo.hawana longolongo.
    mia
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmmh! wewe mzushi wewee!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhh!....sijui_sijawahi fika nachingwea,..ila nachojua ni kwamba kuna dada kule kijijni alikua daktari/nesi wa hospital ya kata yetu na alipanga home,..wadogo zake wawili walikuja kumtembelea nikawamega wote_sista yao akashtukia akaenda kumwambia mshua_mshua akaja juu,...ni kama hawajui kukataa vile,...lakn ni wazuri wa sura....anyway nilikua nasoma kidato cha 1,......i miss them sana i wish nipate trip ya nachingwea ili angalau nipafahamu
     
  4. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Acha kuwasema vibaya dada zangu. Ukifika Nach nitafute nikupe story zaidi za mabinti wa Kimwera
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    siwasemi vibaya mkuu,..ni wazuri na ninawapenda sana kiongozi wangu,...siku nikija ntakuarifu mkuu
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ishhhhhhhhhhh!!
     
  7. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hapa napita tu, mana sikujui nachingwea mm. Hv hiyo wilaya ipo mkoa gani vile mana nimeshasau!
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    salam alkyum sasa naona jamvi halinihusu kabisa hasa hapa sikusi badae
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmmmh!haya Igwe!may b alikuheshimu tu na kuwa mkweli kwa kutimiza ahadi ya badae!sasa ww ulimjibuje?au nn kilifata baada ya ww kuambiwa hivyo?
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani wewe
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    haki ya Mungu siyo uzushi.mia
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    wavulana wa kule wanatongoza kwa mafumbo na wasichana wanakubali kwa mafumbo.akiguna au akakaa kimya huku kakutolea macho ndo kakubali hivyo.kama hakutaki ukamsalimia hata mala 100 hakujibu ng'o!.yaani hawaeleweki.mia
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Itabidi wawe wanatongozana wenyewe kwa wenyewe maana wengine watakuwa hatuwaelewi!km Igwe wa watu kasema badae binti kaibuka kweli,wakati huku ni kuagana tu!kazi kweli kweli!
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Invisible njoo ufanye kazi yako huku watu wameamua kunitukana live!
     
  15. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani ndyo wale kunyima ntu ingali ninalo naogopa dhambi?
     
Loading...