Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wa Kinyarwanda

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mayenga, Dec 12, 2011.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Any details kuhusu watu hawa.Please help,am dead of clarification.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya subiri kidogo wazoefu wanakuja kukupa mambo zao lakini hujasema details gani kwenye anga zipi?
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya subiri kidogo wazoefu wanakuja kukupa mambo zao lakini hujasema details gani kwenye anga zipi wote kwa ujumla ]
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Tabia na mwenendo mkuu.
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Ni warembo sana,wapole na wana heshima kupita maelez0
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I can give you very useful information regarding Rwandan women but first you have to pay the bills
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanaujuzi mkubwa wa mapenzi ila wanauficha sababu mambo ya mapenzi ni very personnal. Sio mambo ya kuweka hadharani kwao... But I am talking in general hapa, kuna exception kidogo.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni wazuri sector zote kuanzia sura,tabia,busara na ile nyingine......
     
  9. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    boyfriends wanatambulishwa kama kaka, wajomba nk, kama umewaowa. Na mimi nasikiaga tu
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Labda hiyo ndo heshima kwao,pia waishi kwa heshima mno na waume zao,kwao hakuna divorce,ni wavumilivu kupita kiasi,Ma belle mère est Rwandaise(tutsi)jamani kwa heshima naona kama vile kapitiliza.
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio heshima yenyewe hiyo Fe Lady... yaani kama wamkiamua kuolewa, they are 'professional wives' tuseme.
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,840
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Ukimuo mnyaruanda atahakikisha ana zaa na mnyaruanda mwenzake na akikosa kabisa anaweza kuzaa hata na kaka yake ili wasipoteze damu damu ya unyaruanda, utashangaa kila mtoto anatoka mnyaruanda pure ukiuliza ooh sisi tuna damu kali
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Tabia kama za Waisrael vile, yaani za kutopenda kupoteza uasili wao. Kwa hiyo ukimwoa, baada ya kupata watoto kapime DNA utashangaa watoto wote sio wako.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    someone is falling in love :A S-heart-2:
     
  15. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    dah! mwanzoni mwa kusoma michango ya juu, nilijikuta natamani ghafla kuwaoa, ila nilipofika hapa, nguvu zimeniishia..........
     
  16. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    na akikutana na mnyarwanda mwenzie lazima wa sex, hata kama ni sokoni na mara ya kwanza kuonana
     
  17. H

    Hakundwa New Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hao Wanyaru mnaowasifia sio hao mimi npo Rwanda ninayajuan zaidi sifa walizonazo kwanza'maji' pili hawajui kumyima mtu ni wewe kuzoza tu, pia hawana wivu mtu na dad yake rukhsa uwezo wako tu ila ni wapole sana ingawa wameanza kubadilika kulingana na muingiliano na mataifa mengine kama wabongo na mambo ya 'Togo"
     
  18. H

    Hakundwa New Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hao Wanyaru mnaowasifia sio hao mimi npo Rwanda ninayajuan zaidi sifa walizonazo kwanza'maji' pili hawajui kumyima mtu ni wewe kuzoza tu, pia hawana wivu mtu na dad yake rukhsa uwezo wako tu ila ni wapole sana ingawa wameanza kubadilika kulingana na muingiliano na mataifa mengine kama wabongo na mambo ya 'Tigo"
     
  19. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye wivu,hata mme wake awe na small house,mke hajali kabisa na anazidi kumpenda mme wake
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh!!! jamani ya kweli haya?!
     
Loading...