Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wa kibongo ni warembo kuliko wa kampala?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtuwatu, Mar 27, 2010.

  1. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mfunyukuzi ameweka hizo picha za Ug nimekumbuka hili swali lilikua linanisumbua sana - hasa Tz vs Ug wasichana gani ni warembo sana kuliko wa wenzao? Maana kiukweli bongo siku hizi inawaka kila kona utaona uumbaji wa mungu tofauti hadi unadiriki kusema au mungu kafungu kiwanda kipya cha watu nini afu ukiend kampala kazi ya mungu inatisha pale sasa jamaani nisaidie mwanakwenu !!! boss upo ??
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    hilo linaeleweka.....
    wasichana wa Tz ni wazuri kuliko wa Uganda na Kenya....
    sababu kuu ni wingi wa makabila na mchanganyiko katika kuzaliana..
    hii ni faida ya kupiga vita ukabila,tumezalina na kuchanganya damu
    mbalimbali,matokeo yake ndo hivyo,
    wasichana wetu ni wazuri kupita maelezo....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hii maneno ya "wasichana wa wapi wako hivi kuliko wa kule" huwa inakuwa imefanyiwa utafiti gani hadi?
    Mi sijatembea jamaeni, embu nambieni kama kuna nchi za wasichana wabaya!
     
  4. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeona maelezo ya boss anavyotoa sababu za makabila? kwani Ug hawana makabila?
    hawana mchanganyiko na wanyarwanda?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    nimekwambia wingi wa makabila
    na kuchanganya damu
    intermarriages,,,,,,,,,
    huko kenya na uganda watu wengi wana oa
    ndani ya makabila yao kulinganisha na tanzania.....
    halafu sisi tuna makabila zaidi ya 300,uganda hayafiki
    50,kenya hayafiki 150.
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Boss, tuna makabila 300 au 126! Au mengine ni unofficial?
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu nadhani hujamsoma vizuri the Boss.
    Anamaanisha kwa sababu bongo makabikla ni mengi sana kuliko Ug na Kenya ndo maana posibility ya kutoa vizazi vyenye shepu na mwonekano tofauti tofauti ni mkubwa.
    yaani bongo utakutana na kila type ya mabinti.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,946
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    UTUWEKEE NA PICHA BASI TUWALINGANISHe
     
  9. S

    Somi JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wasomali, wanyarwanda,warundi,waethiopia na wanyankole wa uganda moto wa kuotea mbali!
    Uje kwa wasichana wa ki tswana na kizulu we acha tu!!
    Wanasema tembea uone mengi,unaweza kusema wewe tajiri sababu una kajumba na ka gari kumbe kuna watu wana mahekalu na magorofa!
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    YES, The Boss......! Hebu assume binti mchaga wa kibosho, mchanganyiko na mmasai, mwenye asili ya kiiraq; yaani wambulu wa Karatu! Atakuwa na ngozi laini ya kichaga, urefu wa kimasai, na rangi itakuwa ya mmbulu. Utanyooka.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Jamani, nimekaa Kenya kwa muda wa kutosha na katika study tours za hapa chuoni tumekuwa tukienda Ug na huko nyumbani. Nimewaona mabinti wa vyuo kwa nchi hizi tatu walau kwa idadi ya kutosha. Conclusion yangu ni kuwa. DADA ZETU WA TZ, wanafunika kwa uzuri. Nadhani nchi ya mwisho kwa kuwa na kinadada wazuri ni kenya. Jamani huku mvuto ni zero. But kumbuka there is no law which has got no exception. Wapo Wakamba wana mvuto bt Tz Funiko. Niliwahi kwenda mlimani, nikapita Posta, badae A-town na SAUT Mza. Bwana kwanini nisiseme tunafunika? Its good to appreciate God's creation!
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    madem wa kiganda wana mishepu balaa,lakini sura unaweza kutoka baruti ukiwaona,bongo tunafunika kwa madem east afrika yote na jirani zake
     
  14. r

    rweiki Member

    #14
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabongo wazuri we acha tu,ila wavivu sana
     
  15. k

    kashwagala Senior Member

    #15
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    konakali bwana! kwenye huo mchanganyiko mbona hujaongelea mguu utakuwaje?
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Aisee nilikuwa najiuliza sabau a wenzetu kuwa na vipoly wengi sana hasa Naii; unaweza ukakutana na personal assistant wa mtu kwenye shirika kubwa ukakimbia; na kitakachokukimbiza ni kipoly! Ah Wabongo tuko bomba we acha tu!:D
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jamani wanyarwanda hasa watutsi ni mironjo tu labda kama mnaangali dental formula tu; istoshe ni nadra kukuta wenzetu wana mchanganyiko kama wetu; Mfano mm ni Mchanganyiko wa Kinyakyusa na Kichaga! wife ni product ya kinyiramba na Kizigua ambayo ina uzaramo kwa upande wa Babu yake na Usukuma kwa Bibi yake mzaa Baba; sasa ona product yetu hapo kwenye Avatar!

    Mwalimu Nyerere Mungu akuweke pema na mahali pa juu sana huko Mbinguni!:D
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,743
    Trophy Points: 280
    Jana tu tulikuwa tunazungumza issue hii na best wangu ambaye ni Mnyarwanda. Hajawahi kutia mguu Bongo lakini Wabongo aliowaona wengi aliwaona Kenya, Rwanda na majuu katika nchi mbali mbali naye hitimisho lake ni kwamba Wanawake wa Kitanzania wengi ni wazuri sana, msisahau kwamba Wanyarwanda Muumba aliwapa upendeleo fulani katika kuwaumba maana ukikutana na wazuri basi ni wazuri kweli kuanzia utosini hadi vidole vya miguuni ;) na wengi wameumbika. Hili la intemarriages nchini mwetu limesaidia sana kuwa na Visura vya kukata na shoka. Visura wa Kiganda mhhhhh! sijapata bahati ya kuwaona visura wa kutoka huko, Visura wa Kenya wapo wachache lakini huwezi kulinganisha na kwetu, msiseme najifagilia lakini huo ndiyo ukweli wa mambo :)

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=-BoGA5sPRrg"]YouTube- Beautiful U R- Deborah Cox[/ame]
     
  19. l

    liman Member

    #19
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tuache masiara bongo tunatisha nimetembea east africa yote lakini apa bongo soo
    ebu kutana na mix moja tu kichaga na kinyakyusa,maji ya kunde si maji ya kunde,urefu si urefu,unene si unene,bwana acheni jamani
     
  20. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #20
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Wabongo dada zetu wazuri sana,Kenya wakamba na baadhi ya wakikuyu ndo wanajitahidi ,uganda kuna wanyankole Rwanda ndo wapinzani lakini still dada zetu wanachapa bakora

    Ila kwa kumalizia,dada zetu waache uvivu na mashauzi yasiyo na maana,ingawa si wote
     
Loading...