Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana Punguzeni Kucha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Acha Uvivu, Oct 21, 2011.

  1. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabia ya madada kuacha kucha ndefu bila kupunguza imefikia mahali tuulize kuwa ni kwa kusudi gani hasa. Hivi karibuni nilikuwa safarini toka Tanga wilaya ya Handeni. Kuna dada alipanda kwenye gari ambayo ilijaa sana. Katika harakati za kupanda na kupata nafasi mdada huyo alimparua babu mmoja usoni damu ikaanza kutoka. Madada huu utamaduni wa kukuza kucha ni vema mkaweka wazi kusudi lenu ili watu wasije anza chukia. Kwa nini mnaacha kucha ndefu jamani?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huwa sili chakula alichopika mwanamke mwenye kucha ndefu.
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa taarifa yako asilimia kubwa ya kucha unazoona ndefu hata sio zao ni zabandia.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tumekusikia.
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    bora wadada wanaofuga kucha ndefu kwani pia huwa zinavutia
    na wanazitunza vizuri.
    issue ni wakaka utakuta kafuga liukucha chafu
    mpaka limebadilika rangi.... naboeka sana
    pia na wanaovaa kk utakuta mpaka chupi
    inaonekana,chupi yenyewe chaafuuu....
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Jamani,mengine ni masharti ya wadhamini hebu acheni kuzonga watoto wa wenzenu
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    waambie hao mkwe, ukidhaminiwa lazma ufate machariti...
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wadhamini gani hao watake hayo makucha??????????????
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Huwa najiuliza, huwa wanafanyaje ukifika ule wakati wa kujiswafi huko kunako njia panda? Au wanatumia burashi maalum? Khaaaa!
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Afazali umewaambia, yanauzi ajabu, yaani katikati ya kiduku limama mzuka unampanda linarusha makucha mpaka unajiuliza unafanya tendo la ndoa na binadamu au kenge?

    Mood: hapa nimeongea kwa hasira kidogo
     
  11. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nyingi ni za kununua siku hizi, kwa hivyo kama zinakukera mwambie aziweke pembeni kwanza
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hawaelewi mjini maisha magumu,shurti ushikilie mdhamini kwa makucha! Afu hizo kope umebandikia saluni gani unielekeze?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hehehe,khabari yake mhanga wa makucha! Pole,mvalishe surgical gloves
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahhahah, mkwe mutoto ya mujini eeeeh? loh. mambo yote cute saloon mkwe, kesho naenda kubandika visigino.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kweli ww mkataba wa buzwagi. Mdhamini ni yule anayegharamia hizo kucha (wanakuwaga na chawa,so kucha zina kazi yake)

     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehe King'asti bana! Mtu unasahau kondomu utakumbuka gloves? halaf mkiambiwa ukweli mnanuna unyumba wiki nzima.
    wanawake bana!
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Tunaupiga vita uzee mkwe,si unaona baba mkwe easy black mvi hamna hata moja.nipitie basi nikabandike hips naona skin tite zinapwaya

     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nitakupitia mkwe, kama masikio yako yamekaa vibaya twende ukabandike mapya.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Lol! Sasa kama huogopi ukimwi unagopa kukwaruliwa mi ntakuambiaje?basi mvizie akisinzia unakata vidole vyote na sime,ntakuazima

     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Maskio ntaongeza vitobo tu vya kuvalia hereni,afu nataka nitoboe pua pia. Kwa masonara tungeenda j2 ili tukanunue na karolaiti

     
Loading...