Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana huwa wanaanza kutulia na mpz mmoja wakiwa katika umri gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Nov 4, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Eti wakubwa,hawa wadada huwa wanaweza ku2lia na mpenzi mmoja wakiisha fiksha umri gani?maana me nimeisha toka na wa age ya 19-24 bt naona tabia zao zko sawa tu,yani wote niliokutana nao ni mapepe tu.
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo hakuna swala la age, umapepe ni tabia ya mtu, haijalishi mkubwa wala mdogo.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wengine mapepe hadi uzeeni.
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ebana, hilo nalo neno!! mi navyoona akifikisha kwenye 27 na kuendelea wanaanza kujiona wako wapweke na wanahitaji mtu.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mbona umewageuza binadamu kama nguo as if ni kama shati size kubwa wewe ulianza kuvaa ukiwa na age gani?
     
  6. kopuko

    kopuko Senior Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wasio na hela wengi 27 to 30 wanatulia ili waolewe,walio nazo kidogo ni tabia,kama ana sirka ya umapepe ni mpka kufa kwake,kama hana sirka bali ana umapepe wa kuiga 30 to 35 anaacha mana anajua itakula kwake
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aisee senetor mie leo sichangii kbs maana ww sred zako zote wanawake tu tena kwa mambo mabaya tu yani tangu nimejiunga jf, hujawahi kusifia hata siku moja as if hujawahi kufurahi nao hata siku moja nimechoka ati!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu,kama naona kuna kitu hakijakaa sawa nisitoe dukuduku langu?
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kila siku jamani mara hakupigii simu ,mara umemtumia msg ya kumwacha hajibu,leo umekuja nalipya dah,kwa kweli hata km ni kutoa madukuduku leo nishasema sichangii ng'o,tuletee na sred za umsifia wakati ule umedata naye japo nione aprisiashen,ww mabaya yake tu kila siku!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Twe'nzetu sweetie, these things are so much boring!!
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umeona eee,ur rite swty napanda ngazi nakuja lol!sie kila siku leo nimegoma kbs senetor nisamehe bure!
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi wakiolewa.
     
  13. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Cantalisia hujambo my dear? hadi hapa ushangia mamy, yaani bora ungefungua tuu halafu uuchune, ila kwa sababu ushaingia tuendelee tuu. karibu
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ni bora sreds zake zingekuwa zinamzungumzia mtu mmoja ningemuona yeye anahaki ya kumuita huyo mtu mapepe. Lakini ukiangalia sreds zake zote utagundua yeye ndo mapepe!! Funny enough anajiona yeye ni kilume ndago hivo kuwadisqualify alotoka nao!!
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijambo kbs my dia,najua nishaingia lkn ndio na mie natoa madukuduku yangu kwa mheshimiwa japo amsifie huyo shostito kidogo coz naamina hata km ana mabaya yake ila kuna mazuri pia,yan jamm wiki nzima ni mabaya ya shost tu!nishakaribia ila ni kwa mwendo wa kugoma kuchangia positively!
     
  16. M

    Malova JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    umri si kitu. swala ni kuridhika
     
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwanzenu aliambiwa ili aingie kwenye kundi la premium Member, inabidi apoat nyuzi nyingi na kuchagia post nyingi, so jamani mwacheni zjitendee haki, mpeni mwenzenu sapoti apande level ingine, Lol
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na mie leo huu ndio utakuwa mwendo wangu,unakumbuka sred yake ya jana,yan hata yeye haeleweki ndio maana hata yule bint alipoona msg ya kuachwa alimradharau!ona leo hajui bint anatulia akiwa na umri gani atatulia kwa mtu ambaye hajajitambua!
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Njoo mwaya! Haya mabaya anayoyasema kila siku, ina maana yeye hajawahi furahishwa hata siku moja? Or yeye ni perfect sana kiasi kwamba makosa wanatenda wenzake tu?? Au kwa sababu mwenzake hawezi kuja kusema hapa jamvini??
     
  20. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikamuulize bi. Kidude, maana naona hata yeye kwa umri aliofikia hajatulia.
     
Loading...