Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana bana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa Mopao, Jul 2, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ukimtongoza tu mdada na urafiki ukijengeka tu baada a muda atakachofanya atataka kufika kwako unakokaa wewe (mwanaume), hapo kwa mwanaume anatafuta nini?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We unatakaje?!Kama hutaki hayo nwambie huna mpango wa kujenga makazi kwake maana upo safarini (kiguu na njia kwenye mapenzi) na sio unamdanganya unampenda alafu akitaka kufika kwa ampendae unaanza kulalamika kama ndo kwanza umevunja mwiko jana!
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    uwiii

    sasa tabu ni nini umesema urafiki umejengeka eeehh sasa si ni ndoa inafuata au wewe unapitia tu hutaki majukumu kwa sasa?

    basi mwambie mpangilio unaotaka wewe? pia ukielezea vizuri mazingira ya kutaka kufikia kwako anatokea wapi etc itasaidia sie kukueleza
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hehhe dawa ni kutongoza mimama uwe unaenda kwake
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Umemwelewa vibaya si kila mwanamke unayemtongaza na akakubali unampeleka unapoishi! Kumpeleka unapo ishi ni hatua kubwa sana ktk mahusiano mama!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unless unaishi KWENU SI KWAKO.......
    Ila si jambo jema kumuwahisha kwako,japo mwanamke anaona anaheshmika ukimpeleka kwako o KWENU
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kheee! Aluuu! Sasa hapo mnaenda kutafuta nini kwa mwanaumeee? au mnaenda kuchunguza ana sufuria ngapi? au mnaenda kuchunguza kama kuna sidiria? au mnaenda kuchunguza status ya mwanaume?
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo kufika kwa mwanaume ni dawa ya kumpima siyo?
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mimama? khaa!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi sijui...sijawahi kutaka kwenda kwa watu bila kukaribishwa!!
     
  11. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    .....kuna ubaya gani hata rafiki tu kukutembelea???mi nadhani wanaofanya hivyo wako sahihi,je kama anayemtongoza ni jini,au keshaoa zamani akubali tu bila kuchunguza.................................wadada wako sahihi
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kumbe we mzungu! Uafrika umeutoa zamani? Kiukweli kuna wadada wanatafuta something kwa mwanaume nyumbani kwake!
     
  13. g

    geophysics JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pamoja na kuwa senior expert member nadhani hii thread kama mods au wana JF wangekuwa wanapunguza maksi nadhani ingekufanya upunguziwe kidogo....crap
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama kuna uzungu wowote...nnachojua ni kwamba ni raha zaidi mtu akikukaribisha mwenyewe badala ya mimi kulazimisha.
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Tunazungumzia mambo ambayo yanatokea mitaani! si ya kutunga! Pole!
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hapo sawa, sasa kuna wengine wanaweka mtego wa kufika kwa mwanaume kama njia ya kumsoma status ya mwanaume!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhhah...wanataka kujua ili waanze kuwaringishia wenzao sio?!Au labda wajue kama wawe seroius iwapo kwako kunaishika au watafute wapembeni kwa malazi na malezi!
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wengi wanataka kujua kama unavitu gani,yani hata kama ukiwa naye ajue atatambaje kwa mashoga zake{besti}

    Kama anataka kupajua kwako inategemeana pia ulimdanganyaje?mana utaweza mdanganya mambo mengi atake kwenda kuyaona napo akute ndivyo sivyo labda ndo mana yawa tatizo.

    Vilevile itaweza kua kaja kupaona kwa mema tu ilimsije potezana katika cm na nyumbani asipajue iwe hasara mara mbili.

    Note;nyumbani ni nyumbani Hata kama kichakani.
     
  19. c

    chaArusha Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mie ninachojua wanawake ukiwatongoza, kinachofuata ni kuombwa vocha
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,332
    Likes Received: 8,976
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada anaonesha ni kijogoo na hataki anaowadanganya wakutane ghafla. Wacheni kuchezea wasichana, oaneni mstirike.
     
Loading...