Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana au wanawake wa kizungu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mhache, Jul 29, 2010.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lengo la mada hii ni kujua upande wa pili wa shilingi.

    Katika uwanja huu wa jamii forums mengi yameongelewa kuhusu wanawake au wasichana wa kiafrika walioolewa na watu weupe au wazungu kuwa mara nyingi huwa na wanaume wa kibongo, kwani mb.... za wazungu ni fupi au haziwafikishi pale wanapopataka.

    Hii inaonyesha kwamba wengi wao huwafuata au hukubali kuolewa na watu weupe kwa ajili ya fedha. Je wanawake waupe (wazungu) wakoje, je wazungu wenzao wanawatosheleza kimapenzi? Au nao huwa na wabongo au watu weusi.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanamke mmoja wa kizungu alisema alipopandwa na Mwafrika kwa mara ya kwanza alidhani mdhakali wa jamaa una matawi
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Wera weraaaaaa:smile::smile::smile::smile::smile: Mwafrika ni jadi yake kujituma!
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwafrika mnyime kazi lakini muachie hiyo kitu tu
     
  5. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakini sio utani, kama wewe ni rijali, hiyo kitu ni tamu sana, haiwezi kulinganishwa na kitu chochote.
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wewe Kiranja Mkuu unajua nimecheka peke yangu hapa ofisini kama chizi......!!!!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkimaliza kujadili mkumbuke kuwa taifa letu ni changa na mustakabali wake upo mikononi mwenu haswa nyie vijana.
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapa sio mjadala....ni maongezi tu!:smilez:
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo basi "mwanamke mmoja wa kizungu" hawakilishi wanawake wote wa kizungu, sio?

    Halafu hizi simulizi za sijui Waafrika wana dhakari kubwa kushinda wazungu na blah blah nyingine kama hizo ni usasili unaolenga katika kufurahisha nafsi zenu na kujifanya mjisikie vizuri pasipo na ukweli wowote. Ni uongo usio na ukweli mpaka hapo mtu atakaponiwekea compelling empirical data/ evidence to support it.

    Zaidi ya hapo ni porojo za feel good tu.
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Jamani, kuna mzungu hapa atupe darasa?
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Huku ni kujifariji tu ingawa kwanini kuwe kujifariji kwa mambo ya kijinga kijinga. Wakati wenzetu wanashinda wakitafakari watayarahishaje maisha siye tunahangaika na mambo ya kutombana tu.

    Huu ni ujinga na kupotezeana wakati. TAFAKARI NA UCHUKUE HATUA
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    NN,
    Si kweli kuwa Wazungu wana Vibamia. Kuna wengine wamejaliwa kwelikweli na wako proud
    Tatizo kubwa la Wazungu ni moja:
    1. Dada mmoja wa Kikenya alikuwa akitengeneza Chapati za kusukuma. Akachukua unga na kutengeneza kitu kama Dildo huku akizungusha na kuongeza mafuta, unga na takataka nyingine. Mara nikamsikia akisema "hii kitu ni laini kama mb** ya Mzungu."
    2. Dada mmoja alipomaliza shule Ulaya, alirudi Tanzania haraka na kisa tu kuwa "Wazungu wanazo ndogo na laini". na sisi huku Sikonge tulimpokea bila hiyana.
    3. Hebu nenda watafute Mr Steele na Mr Marcus uwaone.
    4. Nilishashuhudia wenyewe wakisema wazi kabisa kuwa ".....akina Kaka wa Mipingo, Mungu kawajalia...."

    Unataka zaidi?



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jul 29, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa hao akina Mandingo The Destroyer, Lex Steele, Mr. Marcus et al nadhani wamefanyiwa kazi (penile enlargement) kwa sababu ya fani yao. Ule mpini wa Mandingo si wa kawaida....lazima kisu cha tabibu kilipita pale.

    Mwisho wa siku, haya ni maumbile ya mtu binafsi na hayajalishi rangi. Hayana Uafrika wala Uzungu.

    Pia ushawahi kusikia hii...'once you go white, you know you've been licked right'.....ahahahahaha haya bana ngoja niishie hapa
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hahahaaaa, kazi ya Dr siyo? Huko kwenu USA naona watu wanaishi high life kwa kazi ya kukuza na kubadili miili/kupunguza.

    Hiyo yako ya lick sijaisikia ingawa lazima nikiri ni kali. Ila akina mama wameshakuja na nyingine wanayosema:
    "Teach a blackman how to suck, then you will have Sucker and F**ker."

    Hebu ona lijamaa la SILK katika wimbo wa Freak me lilivyokubuhu. Hapa mtoto wa Kizungu anafaidi VYOTE. Ikibidi na Katerelo juu.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na Nyani kuwa mara nyingi miafrika kuwa inajipa phsycological food kuwa dhakali zao zinapendwa na wanawake wa kizungu kama njia ya kuficha mapungufu yao!!
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Miafrika hiyo hiyo ndiyo inayoishiwa nguvu za kiume!!
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna demu mmoja wa kizungu nilipokuja chuoni tu alitaka kuonja weusi. Sitasahau line yake: 'Once U go black, u never go back'. Lakini mwisho wa siku nilimshit maana siwezi kuwa sampuli ya mtu mwingine!
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    we bazazi mbona matusi njenje?
    -tafsida kwako mwiko babu???ahhhh hii mbaya mwenzangu jitusi umelisimamisha km lilivyo yahusu??--ayo mengine ni sawa kabisa nakuunga mkono thats badala ya kujadili ya maendeleo twajadili up......z.
    poa nxt tym try to use tafsida au siyo m a broo?
    stay bleseeeeeeeeeed.
     
  19. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    :A S shade:
    mbona biashara za mkuyati,shaft kifaru na nyingine nyingi zipo comon hapa nchini kwetu kuliko kwa wazungu???:A S shade:
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi huwa nasikia kinyaa nikimuona msichana wa kiafrica na mwanaume wa kizungu.....

    Ni tatizo langu binafsi i guess...
     
Loading...