Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana 11 wadaiwa kufanya ukahaba Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Oct 21, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    WASICHANA 11 wamepandishwa kizimbani katika Mahakama ya Hakimu Mkazi wa Sokoine Drive jijini Dar es salaam kwa tuhuma za kufanya biashara ya kujiuza katika maeneo ya wazi.

    Mwendesha mashtaka wa mahakama hiyo, John Kijumbe alidai jana kuwa watuhumiwa walitenda kosa hilo, Oktoba 14, mwaka huu.

    Alidai wasichana hao, walikutwa barabara ya ufukweni saa 8:15 usiku wakiuza miili yao, jambo ambalo ni kosa kisheria.
    Kijumbe aliwataja watuhumiwa kuwa ni Lucy Edward (21), Abir Ameir (24), Fatuma Ghaza (20), wakazi wa Kinondoni wakati Janeth Joseph (30) na Amina Ramadhani (26), wakazi wa Magomeni.

    Aliwataja wengine kuwa ni Lina Frank (22), mkazi wa Tabata Bima, Subira Suleiman, (26) mkazi wa Mchikichini wilayani Ilala, Paulina John (27), mkazi wa Changombe, Mwanaidi Hussein (31), mkazi wa Mwananyamala, Fatuma Said (26), mkazi wa Mabibo na Amina Abdallah (35), mkazi wa Mbagala.

    Watuhumiwa hao, walikana shtaka hilo na walirejeshwa rumande baada ya kushindwa kutimiza masharti ya dhamana ya kulipa Sh1 milioni kila mmoja. Kesi imeahirishwa hadi Oktoba 18, mwaka huu.

    Wakati huohuo, wapigadebe watatu wamepandishwa kizimbani kwa kosa la kuwalazimisha abiria kupanda magari wasiyoyataka.
    Mwendesha mashtaka huyo, alidai watuhumiwa walitenda kosa hilo, Oktoba 15 maeneo ya Mbagala Mission.

    Aliwataja wapigadebe hao kuwa ni Said Juma (24), Kibwana Abudi, (25), na Mudsa Abdullah (22).

    Hata hivyo, watuhumiwa walikana shtaka hilo na wamerejeshwa rumande baada ya kushindwa kutimiza masharti ya dhamana ya kulipa Sh 5,000 kila mmoja.

    Mahakama imehairisha kesi hiyo mpaka Oktoba 21, mwaka huu itakapotajwa tena.

    Chanzo: Gazeti la Mwananchi

    Matatizo ya Dada zetu kufanya mambo ya ukahaba Mijini yataisha lini jamani?
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wakikohoa tu tu kutowapa kura viranja... wanatolewa fasta
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Yataisha pale wimbi la umasikini litakapopungua katika jamii yetu.
     
  4. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yataisha SISIEM watakapong'olewa kwenye madaraka
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    ukahaba hauendani na umaskini, ni tabia+tamaa ya kutaka vya juu, hata nchi tajiri ukahaba upo
     
  6. E

    Edo JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulianza siku nyingi sana kwa hiyo kudhani utakwisha ni kupoteza muda, watu wakajifunze Uholanzi
     
  7. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Upo sahihi mkuu, kama ni umasikini ndo sababu nchi tajiri kusingekuwa na makahaba, vile vile kwenye vijiji ambako kuna umasikini wa kutisha ndo kungekuwa na makahaba weng
     
Loading...