Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiasa: Dumisheni Uzalendo na Heshima kwa WaTanzania kwa kusema ukweli.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kasheshe, May 30, 2012.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uzalendo wa kweli ni kusema ukweli regardless: Imekuwa kawaida sasa watu kupindisha mambo ili ku-favor upande wao (vyama vyao)... Tunaomba uzalendo wasiasa please, msitupeleke kusikotakiwa kwa ku-take advantage of our ignorance.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tangu lini mwan siasa akasema ukweli?
     
  3. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio tunajaribu kuwaasa especially kwa yale ambayo yamepita... yes.. wanaweza kuahidi uongo... iwe wananchi wenyewe waangalie... lakini yaliyopita ambayo huwa ni facts... they need to stand to the truth... waache kutudharau sisi wa Bububu kwa kuwa hatujasoma.
     
Loading...