Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasi wasi mwabulambo usitangaze ndoa kufurahisha jamii clouds fm umedhamiria??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 1, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Pengine kuna maneno amesema kibonde ukiyasikia utaishi maisha mazuri kwanza amekupongeza pili akauliza naamini wazo la kumpongeza mtarajiwa bday yake leo tatu akasema anaamini wazo la kutangaza ndoa kwenye redion limetoka moyoni na si kuiifurahisha jamii ndugu yangu wasiwasi kuanzia leo jua umetangaza vita na wale vimada wote waliojua unawaoa jua huyo binti nae ametangaza vita na wale waliotarajia kumuoa sasa basi kama kweli nawawish maisha mema muoane kama mlivyojitangaza kwenye redio na mungu awasaidie mjialinde na maovu yote ya uzinzi jifunze kumheshimu mwenzio kabla ya nndoa mtaishi maisha mema
    all the best
    mkuu
    pdidy
     
Loading...