Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washushwa kwenye basi uchi uchi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jun 6, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Majambazi saba wakiwa na mashine za ukweli (bunduki), wameteka basi na kupora mali na fedha...huku wakiwashusha abiria hao mmoja mmoja na kuwaamuru kusaula viwalo na kubaki kama walivyozaliwa.

    Katika songombingo hilo Suka (Dereva) wa basi hilo aliyejulikana kwa jina la Ahmed Hilali, alibandikwa risasi kichwani na kujeruhiwa ile kinoma.

    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Singida, Celina Kaluba amelitaja basi lililotekwa na majambazi hao kuwa ni mali ya kampuni ya Sunset ya mjini Singida na lilikuwa likitokea katika kijiji cha Iyumbu kwenda Singida Town.

    Afande Kaluba amesema kabla ya kuliteka basi hilo, majambazi hayo yalifyatua risasi iliyovunja kioo kikubwa cha mbele kwa lengo la kulisimamisha...risasi ambayo ilimpata suka kichwani

    Akifafanua Afande Kaluba alisema majambazi hayo yaliamuru abiria wote na wafanyakazi wa basi hilo kuteremka na kuvua nguo kabla ya kuanza kuwapora fedha na mali nyingine.

    Hata hivyo mama mmoja alifanikiwa kuokoa fedha zake zaidi ya Sh. milioni 1.8, baada ya kufanikiwa kuzificha ndani ya basi, wakati wa purukushani ya kuteremka chini na kuvua nguo.
     
  2. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Are these Jokes or Nwes?
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, hivi huu ujambazi wa kuvuana nguo bado unaendelea mpaka zama hizi? Na hao wanaotembea na mahela mfukoni wanaishi karne ipi? Siku hizi kuna mabenki mpaka ya SACCOS wao bado tu wamo wanachimbia ela zao kwenye mkwiji..aaarrgghh
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Is this a real joke or what?
     
  5. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Guys be serious, is this a joke or real?
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu sina hakika kama joke, ama real,
    But i once heard, a true story, ambapo hao majanbazi baada ya kuwaamuru abilia washuke utupu, wali waamulu waanze kufanya mchezo mchafu live live, wakichagua tu randomly we njoo anza na huyu nawe wewe na yule hivo hvio, sasa eti akatokea jamaa mmoja yeye akawa hajapewa wa kudeal naye, akaona looo.. mbona nasahaulika,

    akapaaza sauti kwa kunyoosha mkono kama darasani vile,eti mwizi ( ambaye ndo alikuwa bosi mpanga pair za libeneke ) na mimi bado.. akimaanisha nayeye apewe wa kudeal naye lol!
     
  7. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh... harufu za pesa za mama zitasumbua vichwa vya mabaniani madukani, huh?
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Lol! ha ha haaaa :D:D:D acheni masikhara nyie ha haaaa..
     
Loading...