Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washkaji hawamtaki demu wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by the mkerewe, Jan 7, 2011.

  1. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina madem wanne kwa pamoja ila hawajuani, watatu wanajulikana sana kwa marafiki zangu ni wa hadhi ya juu (wanatoka famila za wafanya biashara.Wa nne anatoka mabibo loyola kwao naamini hawataweza kumudu kulipa bei mpya ya umeme uchumi hoi.kati ya wote WA MABIBO ananidatisha haitaji mitoko mikubwa,kila nguo nikimnunulia inamfaa,hana makuu, ngozi na sauti yake vinaakisi upole alionao,haongea kimashauzi,hukataa jambo kwa hoja sio kwa hulka, huvaa nguo za kumfunika,hupenda kuzibana nywele kwa nyuma, yaani she is natural nikimwona uchovu wa kazi na hasira za mabosi na watawala hiniishuka haraka ila yeye halijui na staki ajue manake atajiskia.Natamani nikampangie chumba ila halikubaliki.NATAKA NIWAACHE HAO WATATU ILA MABESTI ZANGU WANAMKATAA WA MABIBO kisa kwao na siyo aina yetu.UKWELI NIMECHOKA maisha ya kujiachia nataka demu wa kumjali anijali,wa kunizalia na kunilelea na wamabibo ndiye mwenye hiyo sifa hata kama familia yao itajakuwa mzigo kwangu.HAWA MABESTI ZANGU NAFANYA NAO MRADI unaonipa kiburi ya kuishi na kufanya fujo wikiend huku mipango ikisogea
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    mmmh mademu 4?na kama kweli umekubali kubadilika,hongera,umempenda wewe na sio mabesti wako.hata kama hawamkubali wafahamishe kilichokuvutia kwa huyo wa mabibo,na mwanamke uzuri wa mwanamke ni tabia,akiwa na tabia nzuri utaishi nae kwa hali yoyote ile ya maisha.siku unacho,atakuvumilia na siku hunacho atakuvumilia
     
  3. S

    SWADO Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Your choice is always the best.
     
  4. k

    kipimo JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 830
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ikumbuke sana nafasi ya washkaji wako ktk maisha yako. wanapokuwa wanakushauri sharti wajenge hoja zenye mantiki kwani kweli kabisa marafiki tunao siku zote, na kila mara wanabadilika kulingana na mazingira unayoingia wakati mke unamchagua pengine ni mara moja tu na ni kwa maisha yako yote: hivyo basi huyo mke ? demu ni wako ww na si ma mabest zako,kikubwa zaidi fuata hisia zako!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanamkataa kwani mnashare??Maisha ya kwao sio maisha yake...chagua pale roho inapopenda!!Ila wa4 wote?We ni moto wakuotea mbali!
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Acha UFATAKI
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    we chbokoooooooooo!
    wa4 swaafi just bcoz we pia wampenda!!!!!
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kijana angalia usipate ile FUNGUS kubwa ( ngoma ) punguza spidi .
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apana SI FATAKI ITS JUST ALIKUWA ANAFANYA RESEARCH...nw kavumbua namba 4 wa ukweli n nw he z beging for go ahead na tayar nimemwambia aende kwa wa 4 na MTOTO WA KWANZA ATAKUWA WA KIUME ATAZALIWA MAJIRA KM AYA MWAKAN .ROSE KASEMA.
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    WAnashare choice n not namba 4.
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ushananihii?
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    njoo geto nw nw
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Unantega ujue....
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    umempamba vizuri sana ila nimecheka tu pale kuwa haweza kulipa bili moya ya umeme

    you will find a true love when you listen to your heart!
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndo lengo langu....so waja huji?
     
  16. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na uende ukapime kabisa..!
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante kwa kumpa ushauri nasaha naona hajatulia kabisa
     
  18. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
    In 21st century, somebody is proud of this bullshit... Wake up!
     
  19. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwani unawaolea washkaji?si wewe umempenda fuata roho inavyosema si washkaji
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    3*4=12 yote haya yanakutoka ukikutana nao wote + 2 ya upendeleo ya wamabibo ....utakufa! cku c zako.
     
Loading...