Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washiriki wa matangazo na uhalisia wake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kyemo, Mar 22, 2011.

  1. kyemo

    kyemo Senior Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni kumekuwa na matangazo mbalimbali yakitoka kwenye mabango na Television lakini hayabebi uhalisia kutokana na muonekano wa washiriki wa matangazo hayo

    Mfano:

    kama umebahatika kupita maeneo ya sinza Afrika sana karibu kabisa na kona baa(corner bar/Ambianze night club)
    kuna bango moja kubwa lenye Tangazo la mtoto wa mwenzio ni wako,linalohamasisha watu wazima kuacha kuwatongoza watoto wa shule

    Tatizo ni kwamba huyo mtoto wa shule mwenyewe hana uhalisia wa kuwa mtoto wa shule,yani kuanzia mavazi hadi muenekano wake hauendani kabisa na kinachotangazwa kwenye bango hilo

    Mfano wa pili:

    Kama ni muangaliaji mzuri wa Television kuna matangazo mawili moja likimuonesha mwanafunzi akitumia simu darasani wakati mwalimu akifundisha na la pili likimuonesha muhusika huyohuyo aliyekatazwa kutumia simu shuleni akiwa amerudishwa nyumbani kwa kosa la kukutwa na simu shuleni

    Tatizo pia linakuja muhusiaka habebi muonekano wa kiuanafunzi,yani zaidi ya mwanafunzi

    Kama umeshawahi kuona hayo matangazo niliyoyasema hapo juu,unadhani ni kweli hayo matangazo yanabeba maudhui au maana halisi ya matangazo hayo,sababu wahusika wenyewe hawabebi ujumbe kwa muonekano wao

    Ni mawazo tu naomba mawazo yako tafadhari labda mimi nimekuwa rigid sana.........
     
  2. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ndo wanafunzi wa kisasa walivyo!...
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    msiyazingatie matangazo ya kipuuzi namna hiyo............endeleeni na mambo yenu kama kawa.mambo yamebadilika,kila mtu atajiambia mwenyewe tu
     
  4. kyemo

    kyemo Senior Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina maana wanafunzi wa kisasa ndio kama wale wanaotumika kwenye matangazo?????
    kama ndio hivyo basi matangazo hayo yamechelewa
     
  5. kyemo

    kyemo Senior Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matangazo sio ya kipuuzi mzee.........yana ujumbe mzuri sana, tatizo lipo kwa wanaobeba ujumbe kuufikisha kwenye jamii(wahusika) hawaonekani kujaa kwenye maudhui!!!!
    hata mimi leo nikikwambia piga picha kama mwanamuziki upo kwenye jukwaa unaimba wimbo wa furaha lakini wewe ukauvaa uhusika kama upo shambani unalima haitaleta maana mzee.......
     
  6. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Umesomea marketing?
     
  7. c

    chetuntu R I P

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeshawaona wanafunzi wa siku hizi ,wanja,lipbam, wave, hereni , pouwda nk. Wanafunzi wa sasa ndio hao hawana uhalisia wa kiuwanafunzi hasa wa mijini.
     
  8. kyemo

    kyemo Senior Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani km kusomea Marketing kuna uhusiano wowote na haya matangazo, Cause haya matangazo hayatangazi products or service zozote bali yanaelimisha maadili au kuweka madadili sawa katika jamii mzee
     
  9. kyemo

    kyemo Senior Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaama ndio wanafunzi wa siku hizi ndivyo walivyo, basi hakuna shaka lakini km sio......... they are totally wrong!!!!!!!!!!!!
     
  10. B

    Bumela Senior Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Ndugu ya hawa hawajaelewa somo na ndio maana wanakujibu hivyo lkn sisi tulioelewa tumekupata.Hao wanatafuta hela ziende kwao tu maana wanaona wakiwatumia wabeba ujumbe halisi watazikosa hizo hela kwa hiyo wanafanya bora liende.Uko sahihi kabisa mi ndio maana hatakuwaangalia nimeacha ujumbe tofauti na wahusika tofauti.Ni sawa na mtu anaigiza stori ya kijijini lakini anaonekana Kariakoo sokoni, maneno ya kijijini muonekano wa mjini.Nadhani pana haja ya kuwafikishia ujumbe wahusika.
     
  11. kyemo

    kyemo Senior Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sahihi kabisa,yani umenipata vizuri sana na nimeupenda zaidi mfano wako
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni kweli hata mimi nimeshawahi kujiuliza kuhusu hilo tangazo la mtoto wa mwenzio ni wako; yaani huyo mdada ni kama changu fulani tu ni dizaini za wadada (kwa muonekano) wanaotafuta mashuga dadi halafu ati anakataa.
     
  13. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Naona kuna kila dalili za kupeana ulaji linapokuja suala la uteuzi wa wahusika ktk tangazo husika. Na si matangazo tu, hadi ktk filamu zetu mambo haya ndo yamepitiliza. Ubabaishaji unaua sekta nyingi nchini. Sitaki kuamini kuwa tumelaaniwa sisi...loooh!!
     
  14. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
     
Loading...