Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washiriki wa kudumu kipindi cha malumbano ya hoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibunago, Oct 25, 2012.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna Washiriki fulani wanaojirudia rudia kila kipindi cha ‘Malumbano ya Hoja ITV’ kama vile, Ibrahim Dimoso (aka mwananchi wa kawaida), Ole, ndg. Aweda, ndg. Ngowi n.k. Je, ina maana hao ndio ‘role models’ wa malumbano ya nguvu au kwamba wao ndio wenye ujuzi mpana wa kila aina ya mada na uzoefu (jack of all trades) au nayo imekuwa forum fulani ya kuuza sura?

    Mtu anaweza kuwa mzuri katika eneo fulani lakini akachafua sana kwa kuchangia katika eneo asilokuwa na utaalamu nalo kwa undani. Mfano Dimoso kukataa kuwa kondomu si chochote katika kinga dhidi ya ukimwi ni mchango unaoweza kuwa janga la upotoshwaji sana kwa Taifa.
    Hali halisi iko wazi juu ya uambukizwaji magonjwa ya zinaa (STIs) kama Kaswende n.k kati ya miaka’ya 1980 na kurudi nyuma na zile za miaka ya 1990 kwenda mbele.

    Ni kweli, hatutegemei kuwa na watu wajuzi tu katika kipindi kama hicho cha malumbano lakini pia hatutegemei kuwa na washiriki fulani ambao wapo karibu kila kipindi bila sababu za msingi!
     
  2. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani tatizo lipo kwenye kuwapata hao washiriki, na huenda ikawa na ITV wenyewe hawazitangazii hizi
    nafasi lakini kama ulivyosema huwezi ukawa unajua kila kitu! mambo mengine ni ya kitaalam zaidi sio
    ya kuporoja tu! hasa hayo ya kondom! ni very sensitive issue inayoambatana na mambo ya kijamii, itikadi n.k.
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uko sahihi kuna watu kila kipindi hawakosi na kupretend they know everythg its absurd! Wameanza kukifanya kipindi kiwe kama sport kizaazaa ambapo members ni walewale.halafu kila ishu wamafanya siasa,mtu anachangia ishu ya aids lakin ana base kwenye ishu ya uzalendo wat a joke! Nadhan wafanye mchakato wa kushoot vipindi na nje ya dar itasaidia kuona watu wapya na michango tofauti na kupunguza tabia ya baadh ya watu kukigeuza kipindi kama sehemu yao ya kujipatia umaarufu 4political reasons.
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo wanaoendesha vipindi vingi vya televisheni na redio wamekariri kuwa watanzania wako Dar tu! Angalia hata maoni kwenye kipima joto ITV kila siku maoni yanachukuliwa kutoka kwa wakazi wa Dar tu wakati wana waandishi/wawakilishi wao kila mkoa. Huu ni upuuzi na ni janga la Taifa na linaongeza ufa na matabaka miongoni mwa watanzania.
     
  5. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Watafanya nini zaidi ya hapo?? elimu yao haiwafanyi wawe wabunifu na kwamba uwezo wao kufiri umefikia hapo.
     
  6. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    A JACK OF ALL TRADES IS A MASTER OF NON. kipindi kinakera sana kuanzia waendeshaji wa kipindi na wageni wanaoalikwa. ni kelele tu!
     
  7. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajuzi wa kila kitu wasiojua kitu
     
Loading...