Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washington International University

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mmakonde, Feb 11, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nafikiri serikali ya Tanzania(SISIEM ),inabidi itoe heshima ya hali ya juu
    kwa chuo hiki kwa kuelimisha Viongozi wetu wengi kuanzia Mh Lukuvi (BA degree ) Mkuu wa Mkoa wa Dar Es Salaam ,Mbunge wa Ukonga Mh Makongoro kwa kupata Phd na wengineo wengi.

    Keep it up Washington Int.University kwa kuchangia elimu ya Tanzania
     
  2. N

    Nakwetu Member

    #2
    Feb 11, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, makubwa haya. Lukuvu darasa la SABA kasoma PhD?? Fees ni ngapi ili watoto waliofeli form 4 mwaka huu tuwapeleke kusoma PhD huko
     
  3. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ana BA ya Washington University!Sio Phd.Mwenye Phd fake ni Makongoro wa jimbo la Ukonga.
     
  4. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mmhmm mmakonde umetumwa??
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Lukuvi siyo ya Washington Univ bali Washington Int Univ. Note tofauti.
    Nagu pia ni PhD ya Washington Intl University.
     
  6. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zamazamani,unaonekana hutaki kujua ya lukuvi wako
     
Loading...