Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washindi wa JIKOKi na TIGO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by shirowise, Aug 25, 2010.

  1. s

    shirowise Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 24, 2007
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani napenda kuuliza hawa jamaa wa TIGO mbona hatangazi kwenye magazeti washindi wa zawadi mbalimbali za JIKOKI? Jana walisema watamtangaza Mshindi wa Mil 100 mbona sijaona kwenye magazeti?
     
Loading...