Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washili wampa onyo kali mwigulu nchemba huko arumeru mashariki.....

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by only83, Mar 11, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..Ni kama upepo umeanza kuwageukia CCM,baada ya kuwazushia wazee wa ARUMERU kuwa awamtaki LEMA sasa hali imeanza kuwa tofauti kabisa..habari zinasema kuwa wazee wakishili wamempa onyo kali kiongozi wa kampeni za CCM ndugu Nchemba juu ya tabia zake walizosikia alifanya kule Igunga..."Tumesikia huyu kiongozi wa kampeni wa CCM anakashfa mbaya sana alifanya kule Igunga,sijui kama ni kweli au la,ila tulisikia,tunamuonya hapa sio Igunga tutamfundisha adabu" alionge Mzee Alisante elirehema...Alipotafutwa ndugu Nchemba kudhibitisha onyo hilo simu yake ilikuwa inaita bila kupokelewa...

    Source: Amani jumapili.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nchemba awe makini sana Arumeru. Wameru hawana mchezo na wajinga wajinga. Anaweza kujikuta anakula maembe machachu ohoo!!
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwigulu atajuta kuja Arumeru kufanya kampeni.
     
  4. p

    pstar01884 Senior Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wameru wako so smart kwny kusimamia mambo yao. Nawakubali kwa ujasiri na msimamo ktk kutetea mambo yao. Mwigulu Nchemba chunga zipu yako huko Meru. Watakugeuza bucha, chunga sana ndugu yangu. Chezea Wananyiramba lakini sio Wameru.
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Yeye mwenyewe anajiona ndio jembe lao la kulimia vibaku.
     
  6. B

    Bweri Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kumbe wameru noma!dume kula maembe machachu mmmmh!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mi naona hao washili ni ganga njaa tu, mara Lema hatakiwi, mara Mwigulu ole wako....

    Ni promo za kisiasa sana, kama wangekua muhimu sana wangeshazuia arumeru kuwa genje la ufisadi wa ardhi:A S-frusty2:
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    Hivi washili ni akina nani au ni nani? Kuna wakati nilisikia kwamba washili hawamtaki Lema huko Arumeru; nakumbuka alisema mzee mmoja. Hapa tena kuna mzee mmoja amesema lakini kichwa cha habari kinasema Washili. Hivi kila mtu mmoja mmoja ni WASHILI siyo MSHILI? Napata tabu kidogo. Kama kuna mtu anaweza kunisaidia hilo naomba anisaidie. Bado nipo njiani kuelekea Arumeru huenda nikapata ufafanuzi.
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Nilidhani mnakerwa na utoaji rushwa anaoufanya, rushwa inaharibu ufahamu wa wamama na vijana wenu, ingekuwa vema mumlie timing mumnyake live msisubiri polisi, mumtende mtakavyoona inafaa. nasema hivi nikikerwa na uharibifu wa fikra kwa vijana wa iramba aufanyao kwa rushwa zake sambamba na afanyavyo dewji pale singida town. Tunamuomba mungu a-bugi step ili mumtende.
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    aliposema tendwa uliuliza hili swali! taulo ndo lishadondoka tena ukichutama, ukiinama ulichukue, au ukitimua mbio sisi tutaamua wenyewe tucheke au tunyamaze kwa aibu!
     
  11. K

    Koffie JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa mbona anawaumiza sana vichwa humu ndani?? hamuoni aibu?
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Aibu yakeeeeeeeee!!!!
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mi mwenyewe mshili,migulu chunga sana huku
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli mwigulu atapoteza mwelekeo mda si mrefu
     
  15. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mimi ninajiuliza hivi kweli huko CCM HAKUNA msafi hata mmoja? Huyu Mwigulu Nchemba alisahatikana na kashfa ya kutembea na Mke wa kada mwenzake kwenye uchaguzi wa Igunga. Hilo tu lilitosha kumuweka pembeni, lakini wao (CCM) leo tena ndiyo wanamuweka kwenye SPOT LIGHT kwenye uchaguzi wa Arumeru Mashariki. Hivi hii CCM, JK anaipeleka wapi?

    Yale MAADILI ya VIONGOZI siku hizi hayana maana yoyote tena ndani ya CCM?
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mkuu Arumeru unafuata nini au unaenda kujiunga na Ben kuzindua kampeni za CCM?. Ukweli ni kwamba Mwigulu Mchemba asipoangalia watamtega na mwanamke halafu utasikia habari yake kama si kampeni za CCM kufikia mwisho.
     
  17. K

    Kengedume Senior Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwigulu kwa jinsi ninavyomjua na ulafi wake wa wanawake, mpaka kampeni zikamalizike lazima ipo siku watamtembeza uchi mtaani!
     
  18. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ccm kumsaidia nchemba aende na mke itasaidia kumsogezea siku
     
Loading...