Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washili wampa go ahead(Baraka) Joshua Samwel Nassari huko Arumeru....

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by only83, Mar 6, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Taarifa rasmi toka kwa kamanda Vicenti Nyerere atakaye ongoza kampeni za CHADEMA huko Arumeru Mashariki ni kuwa wazee wa kishili kata ya Songoro kijiji cha Kilinga wilayani Arumeru wamempa baraka zao mgombea wa CHADEMA..Wakionyesha kukubali kwa chaguo hili la chama makini CDM wazee hawa walimfanyia ibada ya kimila kwa kumshika kichwani kama ishara ya baraka kwa kijana huyu...Hili linaweza kuwa ni pigo kwa mzee Tendwa msajili wa vyama vya siasa na mshili mkuu ambaye ni ndugu wa karibu wa Sioyi Sumari ambaye kwa muda mrefu amekuwa akitoa taarifa hasi dhidi ya CDM na hasa Mbunge wa Arusha kamanda Godbless Lema.
    Wshili kijiji cha Kilinga kata ya Songoro.jpg

    Hii ni picha ya wazee hawa wakimuwekea mikono kamanda Nassari..
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tunategemea ushindi wa kishindo,yule mzinzi Mwigulu bado yupo Arumeru?
     
  3. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Penye uongo, UKWELI hujitenga. Haya sasa kiko wapi?
     
  4. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Joshua. Hongera sana wazee wa kimila kwakuweza kutegua mtego dhaifu uliotegwa na hayo ma sisiem
     
  5. p

    pstar01884 Senior Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni juhudi, sala na kazi. Viva washili, viva nasari, viva chama makini Chadema.
     
  6. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Njia ya mwongo huwa ni fupi siku zote.
     
  7. a

    agwedegwede Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli Chadema ni noumer....!!! wanacheza kwa step. Big up Chadema.
    Hatimaye wazee wamempa kijana baraka, Hii ni dalili nzuri ya ushindi.
     
  8. h

    holowane Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tendwa aje aseme tena maana amekuwa mpiga propaganda wa ccm
     
  9. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Tendwa asage nyembe na azile, kiko wapi sasa alicho sema na kuchimba mkwara?
     
  10. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wameru tupo na CHADEMA.Nasikitika sana CCM kuwahadaa wananchi bila hata ya uoga.
     
  11. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    peeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeooooooooooooooooooooopppppppppppppppppleeeeeeeeeeeeee! sory nina kigumizi kikali sana yaani pipoooo! rejao faiza ,ritz malaria sugu malizieni ingawa najua mnaitikia with whispers "power"
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    viva cdm ,tendwa ki !la@za wa mwisho
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    This time kama CCM hawajaambulia 30% sijui maana kila tawi wanaloshika linateleza.
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Nawapongeza wazee wa kabila la wameru, nitaendelea kumuheshi mmeru popote nitakapomuona kutokana na hatua waliyochukua hawa wazee ya kuwa miongoni mwa wazalendo kuikomboa nchi mikononi mwa ccm.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyu dogo keshazoea kushindwa,,,,
    Tutegemee tena kushindwa kwake kama ilivyokuwa 2010
     
  16. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii, kadiri siku zinavyoyoyoma mapenzi yangu ya dhati kwa CHADEMA yanaongezeka. Yaani jinsi wanavyopangua penalti moja baada ya nyingine. Utafikiri muvi fulani hivi. Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeez!!!!
    Poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nadhani atakuwepo ila wkend alikuwa na demu wake magomeni
     
  18. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza wazee wa Washili kuhunga mkono mabadiliko, huyo ndio kijana wenu wenyewe, kazaliwa hapo, kakulia hapo na sasa anataka ridhaa yenu ili awatumikie.
    Ukweli vs Uwongo ni sawa na Nyeupe vs Nyekundu.
    Uchaguzi huu wa Arumeru Mashariki uwe ujumbe wa mabadiliko kote nchini. Asante Mungu.
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    leo umekosa la kusema umeishia kubwabwaja tu.
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hii ni dalili mbaya kwa ccm. wanachama wa ccm wanajiunga na chadema, vijana wa arumeru hawamtaki mkapa kwenye kampeni, washiri wamempa baraka kijana wao. wazee ndo kila kitu. hayo yote yanafanyika hata kabla ya chadema kutema cheche zozote. Kazi imeanza lasmi miyoyoni mwa wameru.
     
Loading...