Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

washili na mkuu wao ndani ya uzinduzi wa kampeni arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mintolo jingi, Mar 12, 2012.

  1. m

    mintolo jingi Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washili.jpg
    wa kwanza kulia mwenye kofia ya njano na suti ya kijivu na shati la bluu ni mzee SUMARI, mkuu wa washili wa koo zote za meru, anatoka ukoo wa Sumari na pia anaishi jirani kabisa na nyumbani kwa marehemu J. S. Sumari. Kazi kwa CHADEMA kupambana na nguvu ya washili
    Swali la nyongeza,,,, SIOY amejiandikisha kupiga kura jimboni anapogombea?
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Piiipoooz
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo lol:A S 13:
     
  4. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alijiandikisha na alimpigia kura babake!
     
  5. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unayemtaja yuko kushoto wala sio kulia!!!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hawa ndio kiboko ya lema
     
Loading...