Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washili Chadema Imeshawashtukia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Feb 29, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Tukiwa tunaelekea kwenye uchaguzi wa wabunge jimbo la Arumeru Mashariki baada ya kutokea kifo cha muheshimiwa Sumari, lilijitokeza dosari moja kutoka kwa wanaojiita wazee wakimila wanaojulikana kama Washili kua hawatakubaliana na musheshimiwa Godbless Lema kufanya kampeni kwa mgombea wa Chadema kwakua alitoa maneno ya kashfa kwenye mazishi ya muheshimiwa Sumari ambayo kwao Washili hao wameona kitendo hicho kimewazalilisha.

    Basi habari zinazoendelea hapa maeneo ya Usa River na vitongoji vilivyojirani na jimbo hili la Arumeru Mashariki ni kua Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimepata habari kua vizee hivyo vinavyojiita Washili ni usanii fulani kukwamisha juhudi za chama cha chadema kukosa nguvu kumbe vizee hivi vinatumia kinga hii ya kikwako kwakujiita wazee wa jadi huku wakipeleka nguvu kwa watoto wao wanaogombea kinyanganyiro hiki cha ubunge Arumeru Mashariki.

    Mtakumbuka pia vizee hivi ndivyo vilivyotoa kauli na kuweka matangazo mji mzima wa Arusha kua watavunja chungu kwa wale woote waliohusika na sakata lile lililopelekea kwa kijana wao ambae ni mfanyabiashara maarufu aliyetumikia kifungo cha miaka mitano jela kwakile walichosema alihusika na mauaji yakutumia silaha na kupora madini ya wafanyabiashara wenye asili ya Kiasia. Washili hawa walitaka waliohusika wajitokeze ili waombe msamaha ama sivyo watavunja chungu, lakini tukio hili likaishia hewani.

    Chadema imeshashtukia njama hizi zinazoendelea kupitia kwa vizee hivi vinavyojiita Washili ili kukwamisha juhudi za Chama Cha Demokrasia na Maendeleo lakini shime Chadema tusonge mbele! ALUTA CONTINUE!
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jibu tuhuma za kwa nini lema alifanya uhuni na kusababisha fujo msibani
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata bila hao wazee,lema hatumii busara kwenye mambo ya msingi
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Nahisi nawe ni mmoja wao!
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kumbe Lema anawanyima usingizi Wameru?
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo la mh. ni bange na mirungi!
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Natumaini kwenye msiba ule viongozi wote wakitaifa walikuwepo akiwapo raisi wako pamoja na mkuu wa polisi Arusha kulinda usalama, kama alifanya fujo usalama wa taifa ulikua wapi? Usidandie Treni kwa mbele!
     
  8. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nina mashaka na aloandika hii thread, imekaa kichonganishi chonganishi....lugha alotumia 'vizee' haina staha. Kwahiyo basi hata mimi CHADEMA kindakindaki nakana kuthubutu km huyu ni mwenzetu! CCM wana mitego, sisi tuna mbinu!
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huyo mtoto unaomsema ni nyari au mwingine?
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Lugha niliyotumia ni lugha Adhimu kabisa ya kiswahili mkuu na imeeleweka!
     
  11. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mshili nini ?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumbe anatumia mihadarati? kumbe ndiyo maana alikesha kuombea marehemu huku akijua kuwa ana karama hiyo kumbe siyo....
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Anawanyima usingizi akina nani?
     
  14. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mkuu Inakuuma,

    Unajua kwamba Lema ni aina ya kiongozi mwenye mvuto has kwa vijana.Siku ya mazishi ya Mheshimiwa Sumari Vijana walishindwa kuzuia hisia zao na kwenda kumzonga.Hili kimsingi sio kosa lake,si rahisi yeye angewafukuza kwamba nendeni kule.Laiti kama hao washili wangethibitisha maneno ambayo LEMA aliyasema ya kuwakashifu hapo sawa tungejadili hii issue.Wameishia kusema kwamba lema aliwaudhi kwa kukusanya kundi la vijana.

    Laiti ungejua jinsi LEMA anavyopendwa Arusha ungeelewa ninachosema.Lema anapendwa,Ana ushawishi mkubwa ndio maana hawa wazee wanaitwa washili ambao mwenyekiti wao ni Hezron Sumari wa ukoo wa Sioi Sumari lazima wamwogope kwamba atabadilisha akili za watu wengi.Kina Hezron na washili wenzake wanapigania mtoto wao Sioi apite.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Huwezi lkukwepa mchezo mchafu katika nchi ambayo viongozi wake wanapenda kuendelea kuwa madarakani come what may!!!
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa baadhi yetu mtafuta haki na mwenye msimamo ni muhuni mbele ya dhulumati na mchumia tumbo kama wewe. Basi afadhali uitwe muhuni kuliko kuwa dhulumati na lege lege kama serikali ya CCM chini ya MJK
     
  17. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu unaweza kutupotezea wanachama, 'adhimu' ya lugha iko wapi hapo. CDM hatutukani ovyo wala kutoa kashfa. Mfano ungeandika 'wazee waumbuka'...hebu twende jukwaa la elimu nikufunde staha ya lugha!
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Na inakuaje Washili haohao wakubali viongozi wengine wa Chadema watawakubali waende kumkampenia mshiriki wa Chadema lakini si Lema hapa ndipo napopata shida kujua ni nini kinawasumbua kuhusiana na muheshimiwa Lema.
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    na watu wa arumeru mash. wakimpigia kura huyu kijana watakuwa na upungufu wa akili!
    haiwezekani kuongozwa na familia moja kama hakuna wengine wenye uwezo!!
     
  20. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni kama inaonekana kulipana fadhila! Kisa nimeoa kwao au kaolewa kwetu huo ni kama utawala wa kidikteta.
     
Loading...