Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washikaji wakikutana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NGULI, May 28, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pinda: Basi mwanangu JK ile umeniteua tu majuzi kushtuka usiku nikasikia kundi la watu liko nje ya nyumba yangu, kucheck dirishani naona wanakijiji wote wa kijiji changu toka Sumbawanga wamekuja kunipongeza na nyungo zao wamezipaki barazani
    JK: Duh, kijiji kizima..!!! Mizengwe nipe hiyo teknolojia niipeleke Bwagamoyo, pamoja na utaalam wetu wachache sana wanaiweza hiyo
    Shein: Kudadadeki, nyie watu wa Sumbawanga noma mmetufunika hata sisi wapemba
    Wote: hahahahahahaaaaaaaa aaaa
     

    Attached Files:

  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Good thinking mdau, lakini hii ingefaa kule kwenye Udaku na Utani.
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poa Adul Nafikiri mode ataihamisha....
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ....nami namalizia...hahaaaahaaaaaahiiiiiiii...yeemwe!
     
Loading...