Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washawasha la Pink: Lina madhara yoyote?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, May 13, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Juzi waandamaji huko Uganda walikumbana na washawasha la pink. Nimesoma kuwa hii style ilikuwa inatumika sana kipindi cha ubaguzi wa rangi Afrika Kusini. Washawasha la pink alikutumia Tunisia, Misri au hata Libya. Pia sijaliona huko Middle East. Lakani majirani zetu wanalo na wanalitumia. Je lina mdhara yoyote kwa binadamu? Linatengezwa wapi? Tanzania tunalo kwenye maghala yetu ya washawasha?

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Duh si mchezo , mbona inachafua na nguo?

    Au wanataka watu wasijichanganye na raia. Maana maandamano ya bongo unaweza kukuta Chadema anavua Kombati ghafla anabaki na kibukta hiyo inasaidia ku identify who is who:biggrin1:
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    dawa yake ni kujipaka oil chafu mwili mzima, huwashwi ng'ooooo
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    to the hell m7,
     
Loading...