Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washairi nijibuni.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mpemba mbishi, Feb 12, 2012.

  1. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwerekwekwe msumeno.....Kukata ni
    kazi yake
    Kibogoyo aso meno.....Muhogo adhabu
    kwake
    Malenga nna kineno.....Nipeni upeo
    wake KILA TAWI NSHIKALO.....MWENZENU
    LANITELEZA Nilikua kileleni.....Tayari nimetulia
    Najipanga kwa makini.....Matunda
    kujichumia
    Sijui kama ni jini.....Lililo nielemea
    KILA TAWI NSHIKALO.....MWENZENU
    LANITELEZA Purukuchu taratibu.....Chini nilianza
    kuja
    Sikuijua sababu.....Ya kuja moja kwa
    moja
    Katika kupata tabu.....Nikashika tawi
    moja KILA TAWI NSHIKALO.....MWENZENU
    LANITELEZA Cha ajabu likayumba.....Nalo likaniteleza
    Nikamuomba Muumba.....Nipate pa
    kushikiza
    Mungu si bwana Mkubwa.....Hafula
    likatokeza
    KILA TAWI NSHIKALO.....MWENZENU LANITELEZA Nikashukuru Manani.....Nikiona kama
    ndoto
    Hafula mara mwilini.....Nahisi kwawaka
    moto
    Kutizama kwa makini.....Kumbe lina
    majimoto KILA TAWI NSHIKALO.....MWENZENU
    LANITELEZA Tawi lililofuatia.....Halikua na uhaba
    Kwani nililivamia......Likanichosha kwa
    miba
    Si haba nimeumia.....Jama musinite zoba
    KILA TAWI NSHIKALO.....MWENZENU
    LANITELEZA Mti huu siujui.....Mwenzenu bado mgeni
    Una wingi wa matawi......Unapendeza
    kwa nyani
    Nipo chini sijijui.....Najiuguza mwilini
    KILA TAWI NSHIKALO......MWENZENU
    LANITELEZA Nipeni ufafanuzi.....Mti huu mti gani
    Pengine nyinyi wajuzi.....Hamutoka
    maporini
    Nimepona hivi juzi.....Na mti siutamani
    KILA TAWI NSHIKALO.......MWENZENU
    LANITELEZA.
     
Loading...