Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washa Taa Mchana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyakarungu, May 4, 2011.

  1. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Nimefanikiwa kupata usajiri wa NGO, ya kijamii inayoitwa Home Of Diginity (HODi), hii itahusika na utetezi haki za binadamu kuhusu masuala ya afya mkoa wa Mara.
    Mimi nikiwa mwenyekiti wa board napenda kutoa taarifa hii na ifahamike kuwa harakati hizi ni za kuhakikisha wanajamii wanapata haki yao
    Walengwa
    Walengwa ni wananchi wote wa mkoa wa mara,...
    TUTAHUSIKA ZAIDI KUWATETEA NA KUPIGANIA HAKI ZA BINADAMU KAMA IFUATAVYO;-
    1. Wafanyakazi wlioumia wakiwa kazini
    2. watoto wa kike wanaokeketwa
    3. wanawake wanaopigwa na kuumizwa na waume zao
    4. wasiotendewa haki hosp..
    5. wakulima wanaharibiwa mazao na wanyama pori,
    Nikiwa mtu sahihi wa afya nina lengo la kuhakikisha afya ya binadamu inalindwa na kuheshimiwa, pia tutatumia fursa hii kutoa elimu ya uelewa wa mambo mbalimbali ya kijamii.........mengine tutajuzana as time go.........
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu, kwa pamoja tutaifikisha Tanzania pale inapostahili iwe.
     
  3. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Amen Ezan, naamini jamii inanidai niitumikie......hivyo nina wajibu wa kutokaa kimya nikiona mdororo wa maadili ya viongozi na wanajamii.
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Hongera sana kamanda,kila kizazi kina wajibu au kuutekeleza au kutokutekeleza,
     
  5. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana kamanda, ila nakutahadharisha, kupitia asasi usiwe fisadi, tutakumulika tu, jitendee haki kwa kupigania haki za walio wengi, tamaa ya kujilimbikizia mali kamwe isikuingie.
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Swala la Watoto na Wanawake ni la muhimu katika kuboresha matatizo yake,hongera katika kutmikia wananchi
     
  7. s

    saguge Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washa taa vipi mpango wa mkiti bavicha?hongera kwa hili ila kwa kuanzia iwe mkoa wa mara baada ya taasisi kukomaawatu wote waruhusiwe kujiunga na kupata huduma hiyo muhimu.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kazi nzuri mkuu. Nakutakia kila la heri. Nakuomba mkimaliza awamu ya huko Mara mje huku Arusha maana matatizo mnayoyashughulikia yapo kwa kiwango kikibwa sana. God bless you!
     
  9. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hii ni kwa kuanza tu,ila tukipata uwezeshwaji,tutafika sehemu nyingi,kwani jamii haina wa kuisemea, hivyo tutapeleka elimu hii kwao.
    Suala la ufisadi halina nafasi kwa mtu aliyejitoa bila kutumwa wala kuombwa afanye harakati,pia historia za nyuma za watu zaweza kuwa msaada mkubwa kwa wao kuushinda ufisi huo.
    Mungu anisaidie niwaambukize wengine ari na moyo huu.

    Pamoja na mm kuwa mwanaharakati wa kisiasa,ila hii haitahusika na siasa kabisa ili tutende kazi yetu bila kuingiliwa.
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Karibu.
    Hongera mkuu
    kuwa mwangalifu na fedha za ufadhili
    hakikisha unafanya yale uliyoainisha hapo juu
    maana NGO nyingi zimekuwa kwa ajili ya kujinufaisha na sio walengwa
     
  11. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Nakuaminia toka siku ile uliwasha taa mchana kweupe uwanja wa mbuzi kitaa kwetu bg up
     
Loading...