Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washa taa mchana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makupa, Apr 27, 2011.

?

2

Poll closed Apr 28, 2011.
  1. 1

    0 vote(s)
    0.0%
  2. 2

    0 vote(s)
    0.0%
  3. 3

    1 vote(s)
    50.0%
  4. 4

    1 vote(s)
    50.0%
  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Inapendeza sana kuwa na vijana wabunifu kwenye taifa hili.mfano ni kada wa chama mojawapo cha siasa aliyeweza kuja na falsafa mpaya na yenye mvuto kwa jamii ambayo ni 'washaa taa mchana'. Inashangaza mpaka sasa hakuna hata kiongozi wa ngazi ya juu aliyeweza kutumia huu masmiati mpya ambao kwa kifupi tu ni kuwataka watanzania waweze kutambua haki zao za msingi.
     
  2. R

    Red one Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna lolote lile wewe ni mgombea uwenyekiti wa vijana taifa na umedhaminiwa na shibuda, natunakuhakikishia hushidi hata kura 10 hupati, tutakuonyesha game.
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Inashangaza kuwa pamoja na kuwepo ubunifu wa hali ya juu kutoka kwa kada wa chama cha siasa kuanzisha uhamisishaji wa 'washaa taa mchana' hakuna hata kiongozi aliweweza kutumia huu msemo kwa ajili ya kuwaelimisha watanzia juu ya umuhimi wa kutambua haki zao kama watanzania ili kuenzi na kutambua mchango wa wabunifu kama hawa.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    This poll will close on 28th April 2011 at 09:25 AM Be advised that this is a public poll: other users can see the choice(s) you selected.

    • 1
    • 2
    • 3
    • 4

    View Poll Results


    Sasa poll ya nini?

    washa taa mchana ndo nini?


    Haina hata mahudhui
     
  5. r

    rassadata Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Huu ni ubunifu mzuri lakini binafsi nimepata taarifa kuwa,vijana waliozindua hii wanagombea nafasi za uongozi za vijana kwenye chama. Kwangu mimi,kama hii ni kweli basi ni rushwa kwa watakaopiga kura.Lakini kama si kweli nawapongeza sana sana kwani akili za namna hii ndo tunazitafuta Tanzania.Na hakika wanahitaji kupata support.
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hujaeleweka unazungumzia nini na 1,2,3 4 zinawakilisha nini
     
Loading...