Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waseminari na mapenzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mashini, May 7, 2012.

  1. mashini

    mashini Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuuuuuuuu, hivi ni kwanini wavulana na wasichana walio soma seminari huwa wanacharukia mapenzi baada ya kujichanganya na wanajamii, mfano, wanapo jiunga vyuo vikuu huwa vicheche sana. Nini tatizo?
     
  2. M

    Mbilimbili Senior Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa hawajapigwa/piga cku nyingi.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    waseminari wa imani ipi ya kidini?
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    WATU bwana!!!!
     
  5. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ni mtazamo wako tu,hakuna mseminari wala msamaria wote mcharuko except wanaojiheshimu tu.
     
  6. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Kwanza hakuna Seminary za wasichana!ni Miss-conception ya watu tu!!Seminary ni shule za kuandaa vijana wanaotarajia kuwa mapadre.....ISLAMIC SEMINARY(?)!!!
     
  7. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Si kweli.... Mi ni mseminary wa maua but hiyo tabia haipo... Kuwa mcharuko ni tabia ya mtu bt cio waseminary wote....na ambao hawakusoma seminary afu ni micharuko cjui unawaongeleaje?
     
  8. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huu utafiti umefanya lini? unaweza kutupa sample space yako na matokeo uliyopata mwishoni kuprove unachosema? nakubali kuwa wapo wanaofanya hivo.... ila si katika kiwango amabacho wewe unakisema!! maana kumbuka hao waseminari wakirudi likizo wanakula bata vile vile... si kwamba wanaishi seminarini maisha yao yote hata washindwe kufanya ya dunia
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wametoka kwenye ukame
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Fungulia mb.wa hiyo.
     
Loading...