Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasemavyo wahenga : Ni bora villa squad achukue ubingwa na si azam fc....

Discussion in 'Sports' started by only83, Jan 29, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Nilikuwa na wazee wa Simba uwanja wa Jamuhuri hapa Dodoma siku za karibuni,mzee mmoja wa Simba akasema ni bora ubingwa uende kwa Yanga au Villa Squad kuliko Azama FC.Lakini pia wa Yanga nao wanasema ni bora Simba au hata Villa Squad wachukue ubingwa kuliko Azam FC...Kwa hali navyoiona Azam hawezi chukua ubingwa kwasababu ya zengwe la wazee wa SIMBA na YANGA pale TFF..Azam FC wabakie na CHAMANZI yao ubingwa mtausikia kwenye bomba....
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hao wazee watabana wataachia AZAM wakiendeleza utulivu na subira nakuahidi ndani ya miaka miwili wana beba ndoo za Voda.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    I don't see logic in your argument/report or whatever you may call.
    Who the hell are wazee wa Simba na Yanga?
    Kaa ujiulize sababu za timu ndogo kushindwa ku-prosper hata baada ya kuonesha mafanikio makubwa.
    Wachezaji wote Tukuyu Stars walihamia Simba na Yanga baada ya kuchukua ubingwa back in time, Azam wamewaonesha Yanga mfano,
    walimtaka tena Mrisho Ngassa, Azama wakasema sawa, kama mnazo 150M hakuna tatizo.
    Twende taratibu,
    Moro United nayo iling'aa kipindi fulani, lakini viongozi wake walikuwa pro-Simba, timu ikafa kibudu. Timu nyingine huwa zinahongwa ili zijitoe kwenye mbio za ubingwa, that will never happen to Azam bro.
    Sababu nyingine ni timu kutegemea wafadhili na kukosa vyanzo thabiti vya mapato, njaa za wachezaji ambayo hupelekea kuuza mechi, Azam ilishatoka huko zamani sana.
    Mwisho, zengwe likizidi sana, mahakama za soka zipo,
    tumeona jinsi Yanga ilivyoshindwa kwenye saga la John Njoroge, haki haina cha wazee wa wapi sijui katika FIFA's point of view...
    I beg to differ with you!
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Siku hizi kila mtu ni mchawi kwa mwenzake, yaani anajua kulinda mbinu zake. Azam siifahamu vizuri zaidi ya kuiona ikicheza uwanjani, ila nafikiri wamejiandaa vya kutosha kwa changamoto za hii ligi yetu ambayo TFF haiko tayari kuona viziwanda wake wanakosa moja ya nafasi za uwakilishi. Kama Azam wamejiandaa kucheza kiushindani hata mechi ambazo tunaziona ndogo hakuna mzee anayeweza kuzuia wasitwae ubingwa, kama si msimu huu basi hata misimu ijayo, haya mambo ya imani bila matendo ndo yametufikisha hapa tulipo, yatupasa kuwa tayari kupokea mabadiliko.

    Moro United ya Siang'a iliongoza ligi kwa tofauti ya points 12, lakini siku ya mwisho haikuwa bingwa kwa sababu ya kuwa na mamluki kwenye kikosi cha kwanza. Nadhani wazee hao wanawajua mamluki wao na ndo maana wakasema hivyo, haisaidii warudi wasaidie timu zetu ziwe za kiushindani zaidi si kuishi kwa imani haba katika karne hii ya 21.
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Football Fitina...Azam nao wafanye Fitina...
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndetichia like this
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na bado kibakuli cha mchango watu wa simba wanakuja azam sasa hivi tunahitaji kampuni ya ligi kuu na ishatiki msimu ujao inaanza kufanyakazi na hapo sasa tff wataishia kutatua kadi ingawa wamebana kwenye viingilio eti wao ndio wanapanga..
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole mkuu only83 lakini ndio tunakuwa mabingwa na tenga wenu..
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    kama hawa Simba, yaani uwanja tu wa mazoezi hawana.
    sasa sijjui hata hizo fitna wanazowawekea wenzao zinawasaidia nini...
     
  10. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    azam kuchukua ubingwa ni ndoto ya mchana.... Soka la bongo ni simba na yanga, mnaikumbuka moro united ya TIOT ilivyofanyiwa wakati ule????
     
Loading...