Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasemao na waseme

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babylon, Oct 14, 2011.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa naunga mkono hoja.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    DUh tehe!
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hana hata pozi lakuwa kwenye gari! mchafu kuliko gari! au kapanda kupiga picha tu!
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tuache tabia za kizungu kuchukia jasho,hatuwezi jua mazingira ndani ya gari na pia ni kidogo sana sidhani kama mnamtendea haki black beauty wangu.
     
  6. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hii picha sijaelewa imefuata nini kwenye mtandao
    kuna mtu kaumizwa na hivi ni visasi nini?
    nahisi mwenye picha hayuko hivyo kwa sasa mtoa picha anaweza kuwa na vita hapa
     
  7. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea una fahamu zaidi ya hili bandiko...
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    I think so.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hii mambo ya face book msilete huku bana!!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hii picha ina maana gani kuletwa hapa jf. Upuuzi mtupu.
     
  11. C

    Claxane Senior Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani kala nyasi anacheka ovyo. Bob kamili
     
  12. S

    Sebali Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabasamu balaa!
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nimegundua kitu humu ndani. Wa kina dada wana thread zao. Ukitaka kuwabamba we ongelea infidelity za wanaume, utapata michango mpaka ukome kurudia. Angalia kwenye hii kitu, wote wame mute utadhani redio iliyokosa umeme au betri. Kwa nje tu huyu jamaa anaonekana mchafu, wala huhitaji kuhangaika kujua kuwa kuoga kwake ni kama kwenda kituo cha polisi
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna tatizo gani kwenye hii picha na kwa huyu dada? Ukifilisika kimwazo,ukiwa huna kazi ya kufanya ndio matokeo yake haya...
     
Loading...