Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasemaje wanasema................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Feb 28, 2012.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    A way to a man's heart is through his stomach................. Kwa tafsiri yangu ya elimu ya ngumbaru ni kuwa ukiwa mpishi mzuri wa chakula, basi umewin moyo (mapenzi) wa mpenzi/mume wako.......

    Najaribu kuwaza
    1. Je kuna ukweli katika usemi huu....................?
    2. Kama ni kweli, unatuweka wapi katika dunia ya sasa ambayo mpishi/mtengenezaji wa chakula hiki si mke/mpenzi bali ni mdada wa kazi??
    Kina kaka how effective is this kwenye kapu lenu la mahusiano?

    hamjambo lakini?
     
  2. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kupika ni carrying then kuna ukweli kidogo...
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mpishi wa chakula kipi?
    Cha usiku?

    Anyway, hata kama hausigelo anapika vizuri, sifa kwa maza hausi sababu ndo anasimamia.
     
Loading...