Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waschana wasomi je?

Discussion in 'Love Connect' started by Wapekee, Sep 23, 2011.

  1. W

    Wapekee Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani, nimepitia threads humu, sioni wa kaka wanaotaka gf au mke mwenye masters?kwani hao hawafai kuolewa?utakuta mschana anavigezo vyote ila anakuwa limiyed na elimu yani akiwa na masters bas wakaka kawamtaki, kwann?
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Lete uthibitisho
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Usinchekeshe wapekee! Hivi bado haujui kuwa kila mwanamke ana style yake ya kutokewa? Usitegemee dame wa kiwango hicho cha elimu akapatikana kwa style ya kiprimary au sekondary. Teteteteeeeeeeeeeeeeeee!

    Nimetamani kujua jinsia yako, kama vipi nipm tuongee vizuri privately, nikwambie maujanja, hahahahahaaaaaa!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Tulioishia la saba ndio tuna soko.
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Awe std seven,form 4 au 6,first degree,masters,phd hata prof bado ndo walewale pasua kichwa.. Mbona sie tunawamega level zote,me binafsi nimegonga sana phd holder ambae ni mamaake na gf wa jamaa yangu anayepiga kazi nje ya nchi(siitaji)... Siwaelewi hawa viumbe akili zao!
     
  6. C

    Capitani Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vigezo ni vipi ,ulimwengu huu wa mawsiliano .tft kwenye facebook utaoona mabo yalivyo, lakini JF iko juuu
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Hata darasa la nane demand yao ipo juu pia...
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Kila mtu ana equal chance, bila kuangalia Elimu.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    mnauzwa au mnajiuza?
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    none of them.
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mmmmhh.......! Kama unatafuta wa masters we mwaga details tu!!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama we ni la saba basi ni kutoka olimpio za enzi hizo..
     
  13. Gajungi

    Gajungi Senior Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maadamu mbona ndani ya kiswahili chako kuna kiingereza cha kufa mtu,,,ww si darasa la saba na hivyo soko lako liko chini kuliko unavyotaka.
     
  14. E

    Emeka Onono Senior Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni she au he? Kama ni she na una masters niPM haraka
     
  15. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Una masters na unatafuta mwanaume au?
     
Loading...