Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, May 23, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kitu gani kinasababisha mahusiano mengi ya wasanii maarufu kutofikia malengo makubwa mfano kuoana?
    Mfano mzuri ni taarifa za leo kwamba wapenzi wa siku nyingi kutoka kundi la THT Linah na Amani wameachana, hapa kuna nini?
     
  2. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushamba,ulimbukeni na kulewa sifa
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,205
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 63
    wako katika spot light ndo maana inaonekana hivyo...
    rudi katika maisha ya mtanzania wa kawaida... wengine
    kamwe hakai bila mwanaume/ke na relationship ndefu kuliko zoote ilikua miezi 6
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,742
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    na wao ni binadamu kama sie,they are bound to make mistakes.....wanaonekana vicheche kwa sasa kila linalowahusu liko kny spot light...ila usidhanie wanafanya lolote kutushinda sie binadamu wengine......
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,744
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Linah na Amini wameachana muda sasa baada ya Amini kumdunda Linah kila kukicha baada ya Linah kuwa maarufu zaidi yake.Linah alivumilia sana lakini ilifika mahala akaona kwenda kwenye shows na manundu sio issue.
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wivu mwingine bwana, afu wanaeleza eti kila moja kamtakia mwenzie kuwa wanatemana kwa Amani! Kweli? Hakuna mwenye uchungu kweli?
     
  7. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 596
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Unaposema wengi una maana gani,unless una statistics ya kuonyesha hao wengi unaozungumzia, lkn ukija swala la watu maarufu kuto kudumu kwenye relation zao / kutokufikia malengo nafikiri ni sababu kila mmoja anajiona labda ame achieve kitu na anafikiri hata akimkosa mwenzake maisha bado yanakwenda
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mifano mingine kama mitikisiko iliyokuwepo ya mapenzi kama ya Wema sepetu vs Steven Kanumba, Johari vs Ray, Ant Ezekiel vs Mr Tuez etc, ukienda nje mifano kibao kama ilivowatokea akina Bow Wow vs Ciara, J Lo vs wanaume kibao( Ben, P. Diddy etc) Rihhana vs Chris Brown nk. Umeona?
     
Loading...
Similar Threads - Wasanii Forum Date
Wasanii, hadi tuone mnafanya ndo tuelewe?? Mahusiano, mapenzi, urafiki Jul 23, 2014
Wasanii wa kike kama uko MP achana na steji jamani (Picha) Mahusiano, mapenzi, urafiki Nov 14, 2013
kazi za wasanii na ving'amuzi Mahusiano, mapenzi, urafiki Jan 11, 2013
Nimegundua wasanii wengi ni watoto wa single mothers; kama ni kweli why? Mahusiano, mapenzi, urafiki Oct 7, 2012
Watangazaji wa tv, Redio na wasanii na watu wengine maarufu je hawana mapenzi ya kweli? Mahusiano, mapenzi, urafiki Jun 24, 2012

Share This Page