Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wavaa vibaya kukiona

Discussion in 'Entertainment' started by Gomesa, Oct 23, 2012.

  1. G

    Gomesa Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kipindi nilidhani kwamba hakuna chombo chochote cha kuweza kusimamia maadili ya filamu nchini. Hususani kuanzia katika uigizaji na hata jinsi wanavyofanya majukwaani.Lakini nimeweza kugundua kumbe Serikali ilishatoa kazi kwa watu kusimamia ambao wao wanamamlaka ya kuweza kumsimamisha msanii. Hivi ni kwelie kwaadili haya tutafika kweli kwenye tasnia hii. soma kwenye ( GOMESA ) harafu tujadili.
     
Loading...