Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii waongea kuhusu tanzania music awards 2010

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 11, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,507
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="606">

    </td> <td align="right" width="139">Videos</td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    <object height="364" width="445">


    <embed src="http://www.youtube.com/v/mZE67AqIDQk&hl=en_US&fs=1&border=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" height="364" width="445"></object>
    Ili kujua maoni yaliyotolewa na baadhi ya wasanii waliohudhuria semina hii kuhusu Tunzo za Tanzania, angalia video hii.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Fina Mango ,mratibu na Kavishe wadhamini wakifuatilia jambo wakati wa semina

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Wanamuziki wa African Stars Kalala Jr (kushoto) Chalz Baba na Luiza Mbutu

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Wasanii wa Bongo Flava kutoka kushoto: Belle 9, Hussein Machozi, Tundama na Prof Jay.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Msanii wa THT Barnaba (kushoto) na mwenzake

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Wasanii wa Bongo Flava K-Sher na Babu Ayoub

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Wasanii wa muziki wa dansi, kutoka kushoto: Bizman kutoka Inafrika Band, Nyoshi Alsaadati FM Academia na Khalid Chokoraa wa African Stars

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Wasanii wa muziki wa kizazi kipya Chid Benz (kushoto), TID na meneja wake.​

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah , hakuna usalama , Fina Mango jirani na Kavishe , Ruge still rules , clouds,clouds ,clouds ,hakuna kukimbilia!

    Sasa sijui itakuaje kwa hawa producers wanao sample nyimbo zaulaya bila kibali na kufanya kua a big hit in TZ, je watakua nomminated kwa kazi za wizi?
     
Loading...