Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wamuziki wa kizazi kipya wanagawiwa viwanja Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGULI, Aug 13, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Serikali imetukumbuka tumepewa viwanja ndio tuko kwenye foleni hapa ofisi za SHIWATA ilala Bungoni. Kama kuna mwandishi wa HABARI aje anihoji sijawahi kuhojiwa na mwandishi hasa wa TV naomba mjee na raha sana hapa tunatoa laki 1 tu kama ada.

    Kama kuna msanii ambaye hajasikia hii habari naomba mumfahamishe.
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duh!thats real gud,lkn msipende vya bureeeeeeeeee
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa mimi ni DOKTA LIDA nipo makorola,itakuwaje?
     
  4. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi wasanii wa kizazi kipya wana vitambulisho? vipi kuhusu wasanii wa kizazi kilichopita wao vipi? watapewa viwanja au ndio kampeni....??
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    What's the big deal watu kupewa viwanja na serikali? Serikali imekuwa ikifanya hivyo since times immemorial! Mimi siyo mwanamuziki lakini nilipewa kiwanja three years ago!
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hizi ndo kampeni zenyewe na kwa staili hii ccm wataimbiwa sana mwaka huu
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mmmmh kampeni zimeanza!

    bure kabisa kabisa.......zero shillings?! lol

    faidi Nguli............kura yako unajua pakuipeleka
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Msiniulize maswali makali kama polisi
    Mwishowe mtaja nipiga bure mufilisi
    cha muhimu na kiwanja na si cha wizi
    hakuna asiyependa cha bure hata kiziwi
    Mwaijua bei ya kiwanja sala sala?
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM wana rushwa za kila aina. Hapa kazi ipo, wafanyakazi wameongezewa mishahara kiduchu ili wapunguze makelele, wasanii mnahongwa viwanja ili muipigie kampeni CCM. Chukueni viwanja, halafu kampeni ipigieni CHADEMA. Na wewe unayetaka kuhojiwa, utakapohojiwa waambie waandishi wa habari kwamba unatambua kuwa hiyo ni rushwa.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks,

    Ninachojua mimi ni kwamba wasanii wanauziwa viwanja viko chanika kwa bei poa {around 300,000} na tayari zaidi ya watano wameshaanza kutafuta wateja waviuze tena bei poa sana

    Sikujua kwamba kuna vya bure kabisa [maana dezo inaua]
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    cha bure kitamu ..................lakini hala hala tu manake wazee wa zamani wanasema 'cha bure kina gharama' :confused2:
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeku PM number ya Musa wa BASATA mpigie niko kwenye foleni bado
     
  13. M

    MJM JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wanataka kuwa deceive kipindi hiki cha uchaguzi. Watu wanavunjiwa nyumba au kupata majanga hawapewi hata hivyo viwanja iweje watu wanaofanya kazi na kupata hela tena wengine wanavutia unga na kulewea tu bila kufanya kitu cha maana wapewe? Kisa nini kama siyo agenda za siri? Wale wa mikoani wamewakumbukaje au Kampeni mwisho ni Dar?
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nguli ni msanii? ndio Juma au TID?..lol...hii serikali nayo cjaona kwanini wawagawie nyie, hao wa hapo jangwani wangestahili zaidi.
     
  15. M

    MJM JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    What was the secret behind
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :mad2::mad2: mkubwa una hasira hili ni tusi kwetu mimi nimetoa taarifa tu jamani serikali imetufaa nimetoa mpaka eneo tuliloko na niko kwenye foleni hapa hata mr. Sugu nimesikia yuko njiani naye anakuja kulamba kiwanja yeye nafikiri watampa O'bay/masaki :becky:
     
  17. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ahahahaaaaaa watu bwana
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mko sehemu gani tena ili niwaelekeze TAKUKURU..
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mjumbe wa nyumba kumi leo unapewa kiwanja.. Kesho je? Nakuja huko Mkuu!
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ulipewa kiwanja bure na serikali???

    Mtoto wa nani wewe? Makamba? Rostam, JK au lowassa?
     
Loading...