Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wameuziwa viwanja feki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 19, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280


    Kulikuwa na habari kuwa wasanii wameuziwa viwanja kwenye kijiji kimoja huko Kisarawe.. kumbe ni soga tupu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    hao wasanii na hao viongozi wa serikali wote hamnazo...
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mzee umeanza wazimu wa kukurupukia hoja.
    umebalansi story?
    nimewapigia viongozi wa SHIWATA wamefafanua na hata kwenye clouds (walioshikia debe negatively) wameelewa na kusuport hatua zilizochukuliwa.

    Mimi ni sehemu ya uongozi wa sanaa, huwa nafguatilia kwa karibu sana ishu zote za sanaa zipitazo mbele yangu.

    Wasanii hawajatapeliwa pesa zao.
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo mkuu wa wilaya mbona hapaki kwenye point ,hataki maendeleo kisarawe?
    eti kijiji hakiwezi kuwa ndani ya kjiji ,ita kitongoji huu cares what the name is!!
    Kwa nini anasema mwenyekiti wa wasanii ame laghai viongozi wa kijiji? walioelewa undani mtujuvye pls.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa makazi yameshagawiwa kwa wasanii huko mkuranga.

    Kule kisarawe taratibu zote zilifuatwa, ila mwishoni mkuu wa wilaya akageuka na kudai wasanii ni matapeli. ila ukweli ni kwamba kuna ardhi kubwa ya kijiji imeuzwa kinyemela kwa mwekezaji, hivyo ujio wa wasanii na wanahabari huko ikawa ni tishio kwa uongozi wa wilaya. hivyo juhudi zimefanyika kubatilisha uhalali wa wasanii kujiunga na kijiji cha visegese. Kuna wananchi walijitolea sehemu zao wanazomiliki kwa wasanii lakini mkuu wa wilaya amesema kwamba hawana haki ya kuja visegese. na kibaya zaidi hataki hata kuonana na viongozi wa wasanii kwani hata walipomtembelea ofisini aliwatolea lugha chafu na kuwatimua.

    Kuna mavundo mengi sana nchi hii ila sisi tunayaona ya mijini na ofisi kubwa kubwa tu. huko chini ni jehanamu tupu
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kaka Msanii hilo eneo laitwaje tena!ni Mkura-wood au Visegese-wood
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mm bado cjaelewa hapo ukweli uko wapi,wasanii wametapeliwa au hawajatepeliwa na utaratibu wakivipata hivyo viwanja inakuaje?
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nguli yuko wapi atuambie ukweli
     
Loading...