Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wa tz na wimbo wa miaka 50 uhuru si unafiki tu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Nov 7, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wale wasanii wa bongo flava na nyimbo yao ya Miaka 50 ya Uhuru wote wanafiki.
    Taifa linakabiliwa majanga makubwa wao wanaimba pumba tu pale,na vibendela vyao.
    Pu....fu..
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,157
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Yaani yanaboa kinoma!
     
  3. A

    Abbyd Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unadhani wa bongo na makuward hali ya nchi wanaiona lakini wanavyosifia.tatizo ni umasabuli ndo mana roma hakuwepo
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ile nyimbo kichefu chefu
     
Loading...