Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasanii wa temeke(TMK) na misosi kwenye nyimbo zao

Discussion in 'Celebrities Forum' started by figganigga, Jul 9, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Asilimia kubwa ya wasanii wa tmk wanachanganya maneno yanayo husu misosi au vinywaji katika nyimbo zao.eg.kachumbali,vinywaji kwenye furiji,mishikaki n.k.
    hadi sasa hivi sijajua kama ndo misingi yao au vipi.
    sikiliza nyimbo zifuatazo;.
    :nampenda yeye by temba
    :dar mpaka moro by tmk
    :twende zetu by tmk
    :ndege tunduni by tmk
    :karibuni kiumeni by tmk
    :temeke by tmk
    :tatu bila by tmk
    :sonia by doro(tmk)
    pamba nyepesi,mtoto wa geti kali by babu(tmk)
    zipo nyingi sana.
    nawasilisha.
    mia
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    wanasema ukiona mtu anahangaika na kitu flani ukubwani ujue utotoni alikikosa. si unayajua maisha ya TMK ndugu yangu!
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Misosi (Vyakula) na vinywaji ndio starehe ya binadamu, maana hawezi kuishi bila vitu hivyo viwili.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we imba raha tu ndo muhimu si shida ili iweje khaa!!...
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ndio uwezo wa kutunga ,ukiangalia wasanii wengi wa hicho kikundi labdas umuondoe mheshimiwa Temba life yao ya utotoni haina tofauti na watoto manunda,si unajua tena watoto wa uswazi msosi kwao ndio kitu wanachokiona kama kipimo cha uwezo
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    " kitushusha sisi kazi ipo"
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuishusha JF kaaazi ipo
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    gangstar au sharobaro by Temba ft ferooz
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Masahihisha
    Sonia: by Sir Nature
    Radhia: by Dolo
    Ni mtazamo wao na uhaba wa fikra mpya ndio vinawakwamisha.
     
  10. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Asiye fanya kazi na asile", unajua uzito wa usemi huu? kama mtu atakosa mlo hatoweza kufanya lolote. Tazama hata kwenye sherehe, vinywaji vinaweza kuwa vingi na vya gharama, lakini bado usambazaji wake hauko limited. Linapokuja suala la msosi, lazima utengwe muda maalum na nyimbo laini. Hii inawezekana miongoni mwa starehe kubwa za binaadamu, msosi pia upo. Kama ni starehe, anayeimba misosi anaonyesha ni jinsi gani an-feel katika suala zima la misosi!
     
  11. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walivikosa utotoni.
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wanakumbuka misosi kwenye shughuli kama hitma, harusi n.k
     
  13. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba uwezo mdogo wa kudadavua mambo hasa kutokana na kupitia madarasa machache...hata wengi wenu mmepanuka sana tangu muanze kuhudhuria JF coz kila siku bila shaka kuna jambo jipya mwajifunza
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo kwa nyekundu sio sisi tu na wewe pia mojoki
     
  15. serio

    serio JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    kama ulimsiki jum nature jana itv,.interview yake ilikua about "maugali, mapochopocho na kachumbali" eti yote yatakuepo kwenye show!!!
     
  16. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jamaa ni wasanii hata lugha wanayoitumia ni ya sanaa kama hapo hawamaanishi unachofikiria!......na vilevile ulimbukeni wao wa misosi si mbaya kama ulimbukeni wa wasanii wengine wa mademu!najua usingeshangaa kama juma nature angesema katika show yake watakuwepo mademu wakali wanaopiga pamba vimin na vitop vya kufa mtu!jamaa wapo real.......
     
  17. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu japo wewe umepanuka zaidi coz u r here since long time ago (swali la kizushi:ni wewe mabags wa pugu sekondari? Au majina tu yamefanana mkuu
     
  18. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    jirushe rushe rushe heeeeh..!! hapa ni mwendo wa bia na kuku mzima by doro wa wachuja nafaka(wanaume halisi)
     
  19. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kuna wimbo mmoja kama sikosei aliimba yule mtoto wa mama Saidi (Chege) na huyu anayejiita muheshimiwa Temba kuna ubeti unasema "Twente nikakupige Mipini mpaka Kuchekuchee" sijui walikua wanamaanisha nini pale?
     
  20. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Vp kwenye wimbo wao wa KICHWA KINAUMA! au chuki 2.
     
Loading...