Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wa Tanzania wanaswa kwenye mtego wa Cameron

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nzowa Godat, Dec 23, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Uchunguzi uliofanywa hivi majuzi kuhusu mtizamo wa wasanii wa tz towards sera ya usenge, imebainika kwamba, baadhi ya wasanii wa kiume, hasa wale wanaopenda kuvaa heleni, chachandu/shanga, mlegezo na kuonesha tuchupi/tumatako a.k.a tumasaburi, kukarikiti nywele, kusuka nywele, kujipodoa kama tudemu, kujichubua na mafuta ya transformer, n.k., wamejiingiza bila ku-reason kwenye usenge, kwa tamaa ya fedha, tamaa ya uzungu/u-modern na tamaa za mwili.
    Shame upon them.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kidaku zaidi
    haina facts
     
  3. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo ni mtazamo wako tu, njoo na fact zitasaidia wajirekebishe sio kueahukumu kwa hisia tu
     
  4. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimepotoza muda wangu kupita humu...ovyooo!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa kitu hapa!
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hueleweki, au ndo wewe unayependa ukameruni
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Lete ushahidi.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Samahani mimi nilikua napita tu.
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii imekaa Kizandiki zaidi.
     
  10. m

    mtukwao2 Senior Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uthibitisho pls wa uchunguzi huo ulifanywa na nani na wapi... hii imekaa kisiasa zaid,,!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wataje halafu weka na source yako
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhh :shock:
     
  13. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nilijua tu! ukirusha jiwe gizani, ukisikia, nheee????! Ujue tayaaari!!
     
  14. I

    Igwachnya Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    I will be back b4 christmas
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Jf si mahala pa udaku. Tumwagie fact mkuu.
     
  16. T

    Terimu Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umbea na unafki tu!
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,174
    Likes Received: 8,698
    Trophy Points: 280
    Kwanini hii isiwe udaku?
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ................ JF ifanyie interview wateja wake ! ............ hata Shigongo haandiki hivi !:A S embarassed:
     
  19. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Kwambaaalii nakubaliana na wewe ugumu utakuja kwenye ushahidi kwani hiyo biashara huwa ni ya watu wawili other wise uwe wew mleta mada ulisha wahi mla mzigo 1wapo.

    Nyie mnao bisha ukweli mnaufaham sema mnabisha kwa kuwa ubishi ni asili yenu.

    Voice wonder 1 wapo mbona hivi visharobaro vingi sana vinamegwa.

    Anae taka source au uhakika aje mwenge opposite na magorofa ya jeshi kuna baa 1 ya mashoga tena visharo baro vidogo vidogo.
     
  20. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Afadhali mkuu umewaelekeza pa kuanzia.
     
Loading...