Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wa Miziki na na Maigizo waibiwa kweupe Jijini, wenyewe waishia kupiga mizinga!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mgt software, Oct 27, 2012.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Kama kuna jambo la kusikitisha ni hili la wasanii wa mziki na maigizo katika luninga. Wasanii hawa hujituma sana kubuni njia ya kujinasua na umaskini kwa kutumia muda mwingi na pesa kibao kutunga video za maonyesho na miziki, lakini ku-ulaini watu udurufu na kusambaza bila kukamatwa, utitiri wa maduka mengi yanayodurufu na kuuza copy kama original yamefunguliwa mengi. wasambazaji hawa wanaonekana kuhodhi fedha nyingi kwani hata frem za mbele huchukua kodi ya kwaka kwa millioni 12. Hadi kufikia jana kuna maduka 30 ya video feki kutoka kwa wasanii wa kibongo pamoja na za kichina. Kumekuwa na utapeli wa kutuuzia CD feki na CD hizo hupata mikwaruzo kiraisi sana hivyo kukulazimu kuangalia kwa mara moja tu. Hata hivyo hapa wakati naingia mitamboni nimeona vijana wengi sana mitaa ya kariakoo wakiwa wamejaza miziki ya wasanii wa kila haina ya video na sauti , mziki mmoja mpya huuzwa mia tano mpaka 200 hukitaka CD collection ya wasanii bora katika DVD collection ni 3,000.00. Kwa ubande wa vijana walioweka Computer Barabarani humpa mgambo sh 5,000.00 hadi 3,000.00 kwa siku ili waachie waendelee. vijana hawa hufanya hata pakingi kuwa ngumu kwani wamechukua eneo kubwa la kupatiki na kuweka komputer zao. Kuhusu hawa wa maduka kuna polisi wa msimbazi huwa wanapitia chao jioni. Kuna haja ya serikali kukataza kopi zote, hasa zinazohusu technologia ya SIM na CD kwani wananchi wanapata hasara sana.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kuna ukweli, ila si nilisikia wasanii wakishereka baada ya kuambiwa sa serikali ya kwamba kutakuwa na sheria ya hati miliki ya kazi zao, na watapewa TIN kuanzia mwakani. Ngoja tusubiri.....
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hata Darhotwire nayo inaendekeza kugawa nyimbo za wasanii bure, tukemee hali hii kwani wakifa njaa ni wakwanza kuwacheka, hata hii kampuni ya wahindi Step Entertainment siiamini sana , haiwezekani CD inunuliwe mia tano iwekewe kava na baadaye ihuzwe 1000.00
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hiii ndiyo hali halisi ya nchi yetu... Mnyongr mnyongeni haki yake mchukuwe
     
  6. Mzee wa ngano

    Mzee wa ngano Senior Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mambo yatakaa tu sawa ni suala la Muda, 'time will tell'
     
  7. c

    connections JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2014
    Joined: Apr 27, 2013
    Messages: 366
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    wasanii wenyewe wezi hawalipi kodi TRA. hata wakiibiwa mi naona sawa tu.
     
  8. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2014
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Siku hizi hizo ndizo njia azitumiazo msanii kusambaza kazi yake kwenye mitandao, mfano wasanii wengi wanapotoa kazi zao huwafikishia bloggers pia ili waweze kuzisambaza bure mtandaoni
     
  9. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2014
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    wasanii hasa wa bongo movies wajipange tena sana hvy watu wakianza kuweka video youtube kuna haja ipi ya kwenda dukani
     
Loading...