Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wa kizazi kipya wameitosa demokrasia nasi tuwatose

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kanyabuleza, Nov 2, 2010.

  1. k

    kanyabuleza Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa vijana wamepata umaarufu kupitia vijana wenzao tukaacha muziki wa kimagharibi na kununua kazi zao za sanaa na kuhudhuria matamasha yao leo hii wanatuona sisi hatunazo na MIRAJI na BABA yake ndo wa maana................NATOA HOAJA TUWATOSE NA TUSAMBAZE KAZI ZAO BURE KWENYE MTANDAO...........
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli Kabisa
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe bado huwa unasikiliza bongo flava??... Mie nishaacha zamaaaani nakula "hip hop ngumu' nyimbo za wana harakati kama mh. Uncle sugu, wagosi wa kaya, mapacha -pasu kwa pasu, roma, j-mo, mwamba wa kaskazini, diwani kala pina na kikosi cha mizinga etc.... Hao bongo fleva wabana pua na waimba mapenzi hawana nafasi ya kuchafu ubongo wangu....
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tuwape pongezi wale waliokomaa na Mr. II hadi mwisho, Mkoloni, Gsolo, AY na wengine, wameonyesha uzalendo wa kweli na si uchumia tumbo
     
  5. C

    Challenger M Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo ni sahihi kabisa wakati sera mbovu za ccm ndio chanzo cha kuibiwa kazi zao. Sasa nasi tunawatosa ...........
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hawa madogo akili zao sijui ziko wapi, hata ilani yenyewe ya CCM imewatosa, wao wanang'ang'ania tuuu
     
  7. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nina hasira sana na huyu jamaa anayejiita marlow ikiruhusiwa nitakuwa wa kwanza kuapload kazi zake zote za huyu fa..la
     
  8. A

    Aristides Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aswah!tuwatose natuendelee kuzicopy kazi zao na kuzisambaza bure mtaani.
     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    tuwamalize kabisa kwani vijana kama hawa ni wanafiki na wazandiki maroo wimbo wake kautosa na umekuwa wa ovyooooooooooo
     
  10. C

    Challenger M Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vipi na mjomba mzee wa mashairi alikuwa upande gani????????????
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    bd mnasikiliza ngonjera hizo jamani!
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    KWANI NANI KAKUZUIA KUWEKA HIZO NYIMBO ZISIZOKUWA NA COPYRIGHTS HEWANI WATU WAKATUMIA UBUNIVU MBOVU WA KU-SAMPLE KAZI ZA MBELE BILA RUHUSA...WEKA VIJIKAZI VYAO HEWANI WATU WAWAHUJUMILIE MBALI NA WAKAFILIE MBALI... mwaga mboga nimwage ugali, weka ugoko niweke jiwe hunitishi kwa manati white..muziki sio ku-copy zi-pompypompy zi-pompile pampampa.....ahahaha juma natureeeeeee kibla rudi baba naona bongo flava wanaharibu muziki...waungane na jon komba waimbe kwaya
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Watoswe kabisa hasa wale waliojipambanua na kupinga mabadiliko ya kweli
     
  14. N

    Ntamb Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ni wakali tu wa muziki wao na "stage entertainment excellency".
    Mtu fulani akawagundua kwamba wanaweza wakasaidia kufanikisha uchaguzi, akawakodi.
    Sasa wapinzani (competitors) wakizidiwa mapigo nadhani inabidi wanyoshe mikono tu, na wajifunze tayari kwa ngwe nyingine.
    Ni kama vile mtu umeamua kutumia technolojia iliyopo kufanya kazi zako kirahisi. Je wengine wakiamua kutumia mtulinga waje wakulaumu, na vilevile wadai technolojia hiyo ipigwe marufuku, ni haki kweli hiyo?

    Vijana wapewe hongera kwa kuchukua mwanya huo uliopatikana, kuonyesha muziki wao.
     
  15. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani, acheni hasira. Wale ni watanzania wenzetu. Tusibaguane kwasababu ya siasa. Wanatafuta hela wale, na pengine walimchagua dr. Slaa.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hawajajua kama walikuwa wanatumiwa sasa wasubiri waone mwenzao kapigana kachukua mbeya walikuwa wanamdharau sasa waone matokea yake
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hatabiriki huyo ni kinyonga leo wa bluu kesho mwekundu
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na kampeni zote walizokuwa wanaipigia CCMhalafu leo waipigie CHADEMA ni wanafiki sana
     
  19. October

    October JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli huyu anaeitwa Marlow anatia ki-chefu^2

    Lakini Kama ataomba Msamaha, Asamehewe... maana ni mtoto anaetaka kuganga njaa.
    Hii iwe fundisho kwa wasanii wengine (nakaya, et al), Wajifunze kusoma Alama za Nyakati.
     
  20. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutawaadhibu ngoja uuchaguzi uishe. Wasishangae single zao zitapokuwa kitaa kabla hazijafika redioni.
     
Loading...