Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wa kibongo via fiesta 2011

Discussion in 'Entertainment' started by mabina, Aug 4, 2011.

  1. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    JAMANI kwa walioshuhudia FIESTA ya mwaka huu pale LEADERS CLUB.

    Hivi hawa wasanii wetu wanafkiria huwa tnaenda kushosha miko au kusikiliza na kutazama kazi zao?
    Kila anayeingia na background vocle anatuambia mikono juu, wakati kawekwa pale aimbe na atukomvisi tuipende kazi yake.


    Mi naamini baadhi ya wasanii wanalewa sana kabla ya kpanda jukwaani na akisha panda anajkta amesahau masahiri na munkari ukiwa umempanda zaidi na kshndwa kfanya vyema. Hebu kmbka kale katoto ka TIPTOP Madee alpanda akmkarbsha yule dogo cha kushangaza kakaja kifua wazi mpaka 2nda man akjakkashsha jukwaani.

    Balaa jngine kwa wasanii we2 wa kikie.

    Nilikuwa nampenda na alikuwa anaheshmiwa hadi na waknamama watu wazima lakini kwa udhalilishaji aliojfanyia hata mie sikurdhshwa nao. LINAH PLEASE LET U CHANGE IF U R BEATFUL U WILL REMAIN AS YOU ARE.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu totoz yuko kwenye harakati za kutafuta mpenzi baada ya kumuacha Amini aliyekuwa anamdunda kila siku,kwahiyo msishangae sana ila kweli toto ana bonge la figa.
     
Loading...