Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wa bongofleva na wacheza filamu walisusia mazishi ya mafisango?

Discussion in 'Entertainment' started by luck, May 20, 2012.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Nilishangaa haya makundi mawili hayakuonekana pale tcc chang'ombe.wana tatizo gani au ni kwa sababu marehemu haKuwa msanii mwenzao?
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwani hilo kundi la akina mafisango kuna aliyeenda kumzika kanumba?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Na kwenye ule umati wa Kanumba (R.I.P)
    unemtambua nani.

     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Kama hawakwenda ni wajinga,
    tena hawajui kitu.
     
Loading...