Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wa bongo kuweni na mavazi ya misibani....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Jan 18, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    How comes unaenda msibani kwa mwenzio hivi? Au mnakuwa mawindo? dah hata kama ni globalization. Tuheshimu misiba na mazishi, sio sehemu ya mzaha.Hii ilikuwa kwenye msiba wa baba wa msanii wa maigizo Nova.

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    wanaelimisha jamii wakati wao hawakuelimika!!
    No wonder, they wants to make news everywhere they go!!!
     
  3. L

    Leornado JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanapotosha jamii kwa asilima 100%.
     
  4. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 944
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 80
    Wauza sura hao, wanakera mpaka wanapitiliza. Msiba siyo sehemu ya kuvaa kihivyo
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unafki mtupu mie nifiwe mje hivyo walahi nawatimua:crying::crying::crying:
     
  6. shejele

    shejele Senior Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mhh hii globalization si mchezo...yani mtu anajikwatua hivi? kama huyu Koleta hadi eyeshadow za rangi rangi?
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Makope ya kubandika
     
  8. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani msiba ni kupotelewa na ndugu hata uvae magunia au ujipake majivu ndugu kafa harudi mavazi hayana sababu kuwalaani hao
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mfiwa alishindwa kuwatimua kwa kuwa na yeye huvaa hivyohivyo kwenye misiba
     
  10. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    mi sijaona hhizo picha

    naombeni mziweke tena niweze kuona walivyovaaa
     
  11. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wasanii wetu ni malimbukeni sana
    Hawajui wavae nini wanapokuwa kwenye sehemu za majonzi/misiba
    Hwajui wavae nini wanapokuwa kwenye stage usiku au mchana viwanjani
    Hawajui wavae nini na vipi wanapokuwa na live interview kwenye TV
    In short hawako flexible kwenda na mazingira fulani wakati fulani inapotokea kwao
    Acheni ushamba
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    teme mate chini, usijefiwa(mungu pishia mbali) kweli na tukaja hivi
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    uchangu
     
  14. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ushamba ndio unawasumbua
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    walaaniwe kabisa howcome anakuja kavalia mavazi kama hayo kwenye msiba?
     
  16. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Usanii bila shule ndo haya tunayoyashuudia.
     
  17. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi wao ni form four leaver.....!! Amejitahidi sana ana kozi ya ujanja ujanja ambayo haina soko kwenye ajira za sasa.
     
  18. L

    Leornado JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na hata rambi rambi hawachangi kazi kumuaibisha mwenzao na mavazi ya aibu. Sio wanawake tu, hata wanaume wengi bado wanaenda na kofia, jinsi kwenye misiba ya wenzao kisa ni supa staa.
     
  19. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa pomole mimi siwazimii hata tone,nani anataka kujikwangua msibani!!!pambaf***
     
  20. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Alau wengeazima kanga wakavaa na baada ya msiba wakaendelea na mambo yao

    hawa wapuuzi, wengi wao hawana maadili hata movie zao mie siiangalii maana sioni cha kujifunza
     
Loading...